Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Phượng Hoàng Lửa
  • MASTER

Phượng Hoàng Lửa

http://www.heaveniphoneipad.com

Một ngày nào đó buồn chán, bạn muốn tìm một địa điểm để ăn uống, vui chơi giải trí, nhưng bạn phân vân không biết tìm ở đâu. Tìm xong rồi thì lưu tạm thế nào để có thể đến được ví trí ấy. Hay địa điểm đấy có thú vị hay không, có phù hợp với nhu cần mà bạn đang cần không... Mọi thứ sẽ được gói gọn trong ứng dụng "iTravel" này. Với hơn 10.000 địa điểm hiện tại và đang được cập nhật liên tục. Chúng tôi hi vọng sẽ mang đến cho các bạn những địa điểm thú vị và chất lượng.

Với "iTravel" bạn có thể cập nhật thông tin cá nhân mọi nơi mọi lúc . Bạn có thể khoe với bạn bè những bức ảnh tại nơi mà bạn đang đi du lịch.

Bạn đã khám phá được địa điểm nào thú vị, hãy cùng check in và giới thiệu với bạn bè của mình để lần sau họ có cơ hội được đến nơi đó như bạn.

Bạn là dân du lịch, bạn sợ mang nhiều tiền mặt theo gặp nhiều rủi ro, không tìm được nơi nghỉ ngơi như ý muốn, nhà hàng nào ngon bổ rẻ. Đừng lo, "iTravel" sẽ giúp bạn tìm ra những địa điểm đó quanh khu vực bạn đang đứng, để hỗ trợ tối đa cho chuyến đi của bạn được thoải mái nhất.

Bạn có một vài bí quyết hay ho cho những địa điểm mà đã từng đi. Đừng giữ nó cho riêng mình mà hãy viết tip chia sẻ cho những người cùng niềm đam mê với bạn, và biết đâu đấy, sau này bạn cũng sẽ được họ chia sẻ tips cần thiết cho hành trình du lịch của mình.

Và còn nhiều, nhiều hơn nữa những hỗ trợ việc chia sẻ và tìm kiếm của "iTravel" đang chờ bạn. Hãy cùng cảm nhận cảm giác “đi đâu cũng được” nhé!

Link itunes đây ạ: https://itunes.apple.com/us/app/itra...2082?ls=1&mt=8

Ứng dụng chia sẻ địa điểm cho người Việt Mzl.tsnibstw.320x480-75

Ứng dụng được phát triển trong thời gian ngắn nên có thiếu sót gì mong mọi người thông cảm. Rất mong nhận được review cũng như rate của mọi người. ^^!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]