Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

huysteven
  • Thành viên tích cực

huysteven

[Game Việt] Hoa quả nổi giận HD Empty [Game Việt] Hoa quả nổi giận HD 17th April 2015, 8:50 am

Chào cả nhà,

Đã theo dõi diễn đàn từ lâu nhưng chưa có dịp đưa sản phẩm ra mắt anh em. Hôm nay nhân gameđược vào top mới nổi của thị trường Việt Nam đành mạn phép chia sẻ ở đây mong được anh em ủng hộ và cho những lời nhận xét quý báu để nhóm phát triển game tốt hơn nữa phục vụ anh em.

+ Game được phát triển theo thể loại thủ thành bám sát trò chơi Plants vs Zombies đã quen thuộc với mọi người
[Game Việt] Hoa quả nổi giận HD F8f647ce-93fa-4348-92f5-0c83f9741e1e?imageType=ws_screenshot_large&rotation=90
+ Game được thiết kế cho thị trường Việt Nam với đồ họa đậm chất châu á. Những nhân vật trong game khá gần gũi với văn hóa á đông với Zombies áo bà ba, Cương thi nhà Thanh ...
[Game Việt] Hoa quả nổi giận HD Ed001cdf-10fd-4077-93ca-418e044c6ce9?imageType=ws_screenshot_large&rotation=90
+ Là nơi bạn tha hồ thể hiện tài năng chiến thuật của mình để thể hiện sự cân bằng giữa kinh tế và quân sự để tạo ra một phòng tuyến vững chắc nhất trước những bước tiến của kẻ thù.
[Game Việt] Hoa quả nổi giận HD C4621c2b-5763-4592-ada5-46dadb063d6c?imageType=ws_screenshot_large&rotation=90

Đội ngũ phát triển tuy đã cố gắng nhưng do còn non trẻ nên chắc chắn vẫn còn rất nhiều thiếu sót. Để tạo ra một sản phẩm hay cần rất nhiều sử ủng hộ và đóng góp ý tưởng từ người dùng. Vì vậy rất mong được các anh em trải nghiệm và cho những ý để nhóm hoàn thiện sản phẩm hơn nữa.

Link: 
http://www.windowsphone.com/vi-vn/s...-flowers/738ef7ea-a6d8-4fbe-a2dc-407f839c1fc8

Qcode: [Game Việt] Hoa quả nổi giận HD NguyenTaiHai-QCODE_1024
Cám ơn anh em.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]