Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Neogeo
  • Thành Viên Tâm Huyết

Neogeo

Speedy - Dialling app nhỏ mà hay Empty Speedy - Dialling app nhỏ mà hay 11th April 2015, 7:42 pm

Tôi thường lái xe mà gọi điện thoại. Với điện thoại thông thường muốn gọi speed dialling tôi set 8 phím số cho 8 số thường gọi (máy thướng phím số 1 dành cho thư thoại). Vì vậy khi chuyển sang dùng smart phone tôi thường kiếm chức năng này để dùng. Kiếm trên app của apple tôi gặp app này hay nên share cùng anh em nào chưa biết.

Speedy - Dialling app nhỏ mà hay Speedy
Sau khi download free từ app về bạn mở ra thì giao diện của speedy như này..

Speedy - Dialling app nhỏ mà hay Speedy01

Từ giao diện trên, bạn cài đặt bằng cách click vào từng số, hộp thoại tiếp theo mở ra yêu cầu bạn điền số điện thoại, email của người cần cài vào số đó rồi click done.

Timer là hẹn giờ báo thức đếm ngược. Event để cài sự kiện nào đó để đến ngày giờ mà bạn đã cài sẽ reo chuông mà nhắc nhở bạn.

Sau khi cài bạn muốn gọi đi cho người nào muốn. Bạn chỉ cần mở speedy ra ấn một số duy nhất tương ứng, rồi bấm call...

Muốn gởi mail cho người có số tương ứng, bạn chỉ cần nhấn số tương ứng, các menu nào có hiệu lực sẽ rực lên. Ở đây bạn bấm mail. Công cụ sẽ đưa bạn ngay đến địa chỉ mail gởi đi có sẵn, bạn chỉ việc gõ nội dung và gởi đi...
 Speedy - Dialling app nhỏ mà hay Speedy03

Chúc các bạn vui với app này  Speedy - Dialling app nhỏ mà hay 8

Post sai box. Đã chuyển

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]