Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Phượng Hoàng Lửa
  • MASTER

Phượng Hoàng Lửa

http://www.heaveniphoneipad.com

Lần trước Blog HiPStore đã giới thiệu đến người dùng Android ứng dụng Smart Hide Calculatorrất hữu ích. Hôm nay chúng tôi sẽ giới thiệu 1 ứng dụng tương tự nhưng dành cho người dùng iOS, đó là Private Calculator.

Về chức năng thì Private Calculator khá giống với Smart Hide Calculator, ứng dụng ẩn mình dưới dạng 1 chiếc máy tính thông thường và đây là cách để nó ngụy trang.

[Không cần JailBreak] Private Calculator – Chiếc máy tính thần kỳ dành cho iOS Screen568x568

Bạn cần nhập mật khẩu trong giao diện máy tính để có thể vào được Private World, nơi mà bạn có thể tiến hành ẩn các dữ liệu cá nhân của mình bao gồm hình ảnh/videos/ghi chú/ danh bạ/tài liệu/trình duyệt web riêng tư…

[Không cần JailBreak] Private Calculator – Chiếc máy tính thần kỳ dành cho iOS Screen568x568

Đặc biệt khi dang sử dụng mà chuyển sang chế độ chạy nền (Background), Private Calculator ngay lập tức sẽ chuyển lại giao diện máy tính thông thường để tránh bị lộ “bí mật” của bạn.

Sau khi cài đặt ứng dụng và thiết lập mã PIN, bạn có thể truy cập vào khu vực Private World nhanh chóng với tính năng Shake to unlock – bạn nhập mã PIN và lắc máy để truy cập.

Bạn cũng có thể duyệt web ngay từ trong ứng dụng Private Calculator với đầy đủ tính năng quản lý Bookmark và History. Tuy nhiên đây là 1 trình duyệt riêng tư nên chỉ có bạn mới biết mình làm gì ở đây! [Không cần JailBreak] Private Calculator – Chiếc máy tính thần kỳ dành cho iOS Icon_smile

Còn rất nhiều tính năng hay ho khác mà bạn có thể tự khám phá bằng cách download Private Calculator tại kho ứng dụng HiPStore.mobi: Private Calculator

Với thiết bị chưa JailBreak các bạn vui lòng tải HiPStore về và cài ứng dụng thông qua HiPStore thì mới được nhé!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]