Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Trang 2 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Enzo
  • Junior Member

Enzo

First topic message reminder :

Nhắn nhủ 1 lời đến các bạn GATO hay ganh tỵ chuyên đi phá hoại

Tài khoản bảo mật 2 lớp nên các bạn cũng đừng cố gắng phá hoại làm gì nhé

Modern Combat 5: Blackout V1.0.1

Description

*IMPORTANT* Modern Combat 5 requires an iPad 2 (or newer), iPhone 4s (or newer), or iPod touch 5th Generation. An Internet connection is required to play.

Compatibility: Requires iOS 7.0 or later. Compatible with iPhone, iPad, and iPod touch. This app is optimized for iPhone 5.

[SHARE ACCOUNT] Store iTunes bản quyền MODERN COMBAT 5: Blackout [MC5]  - Page 2 Attachment

Khi sử dụng vui lòng không phá account giúp nhé. Nếu không Enz0 không share nữa đâu. Đừng tham lam chi mắc công lắm.

Không tự ý đăng nhập vào iCloud trên máy nhé. Mình sẽ không chịu bất kỳ trách nhiệm nào đối với phần iCloud này nhé.

Comment tại Topic để nhận account. Mình không share qua mail hay sms gì đâu nhé.

Sau một thời gian share, nếu mình thấy ổn định thì mình sẽ tiếp tục mua app để share tiếp cho các bạn. Vì thế yêu cầu nhưng bạn nào được share vui lòng sử dụng có ý thức nhé.

Thân!!!

Tên: 10580243_1510745285822131_6905704169151251189_n.jpg Xem: 688 KT: 93,1 KB

Khi sử dụng vui lòng không phá account giúp nhé. Nếu không Enz0 không share nữa đâu. Đừng tham lam chi mắc công lắm.

Không tự ý đăng nhập vào iCloud trên máy nhé. Mình sẽ không chịu bất kỳ trách nhiệm nào đối với phần iCloud này nhé.

Comment tại Topic để nhận account. Mình không share qua mail hay sms gì đâu nhé.

Sau một thời gian share, nếu mình thấy ổn định thì mình sẽ tiếp tục mua app để share tiếp cho các bạn. Vì thế yêu cầu nhưng bạn nào được share vui lòng sử dụng có ý thức nhé.

Thân!!!

Message reputation : 100% (7 votes)
Enzo
  • Junior Member

Enzo

[SHARE ACCOUNT] Store iTunes bản quyền MODERN COMBAT 5: Blackout [MC5]  - Page 2 Flag_r10
kebihiem2 đã viết:bạn ơi bạn share cho mình với mình cảm ơn nha Smile
Bạn kiểm tra Messenger nhé.

Yabito
  • Junior Member

Yabito

Bạn enzo ơi cho mình xin nick download vs mình tải về toàn bị check update ko yabito992@gmail.com thanks bác nhiều

Rin254
  • Junior Member

Rin254

với  Cho mình xin tai khoang vơi bạn tks

Enzo
  • Junior Member

Enzo

[SHARE ACCOUNT] Store iTunes bản quyền MODERN COMBAT 5: Blackout [MC5]  - Page 2 Flag_r10
Yabito đã viết:Bạn enzo ơi cho mình xin nick download vs mình tải về toàn bị check update ko yabito992@gmail.com thanks bác nhiều
Bạn kiểm tra trong Messenger nhé.

bararian
  • Junior Member

bararian

Cho mình xin 1 tk với nhé. Thanks

Enzo
  • Junior Member

Enzo

bararian đã viết:
Cho mình xin 1 tk với nhé. Thanks
Bạn kiểm tra trong Messenger nhé.

chandoi123
  • Junior Member

chandoi123

Bạn share cho mình vs nha . Thanks

kratos93
  • Junior Member

kratos93

ANh ơi share cho em với nhé. Em cám ơn ạ Very Happy

hunghung
  • Junior Member

hunghung

Bạn share cho mình nhé , cảm ơn bạn nhiều Very Happy

Enzo
  • Junior Member

Enzo

hunghung đã viết:Bạn share cho mình nhé , cảm ơn bạn nhiều Very Happy
Bạn kiểm tra thông tin trong Messeger nhé.

hiephiep1988
  • Junior Member

hiephiep1988

cho mình xin 1 acc với admin ơi game nhìn hấp dẫn thanks admin trước .Chúc admin 1 ngày tốt lành ngày càng làm nhiều game cho anh em thưởng thức nha hiihi

chandoi123
  • Junior Member

chandoi123

share cho mình với bạn ơi Sad

Enzo
  • Junior Member

Enzo

hiephiep1988 đã viết:cho mình xin 1 acc với admin ơi game nhìn hấp dẫn thanks admin trước .Chúc admin 1 ngày tốt lành ngày càng làm nhiều game cho anh em thưởng thức nha hiihi
Bạn kiểm tra trong Messenge nha.

hiephiep1988
  • Junior Member

hiephiep1988

hi thanks admin đang dow hy vọng admin sẽ lập 1 topic chiến game mỗi ngày

hiephiep1988
  • Junior Member

hiephiep1988

huhu tải rồi nhưng không vào chơi được admin ơi nó báo là dear user we were unable to verify the application.if restarting the application does not fix this issue , please contact customer care giúp em với admin ơi thanks

chandoi123
  • Junior Member

chandoi123

bạn ơi, bạn share mình 2 acc nhưng 1 acc thì sai mật khẩu, còn 1 acc thì do đã được authorize trên 5 máy nên mình tải về rồi nhưng sync vào máy không được. Bạn có thể share cho mình 1 tài khoản khác 0 ?

loc7enT
  • Junior Member

loc7enT

bác chủ thớt ơi cho e xin với nhé.tìmmaix mới có.thank bác nhìu

lonmini
  • Junior Member

lonmini

B oi share m acc voi. M moi mua ip mun choi game mat tien chua jb dc.

xuanchien1996
  • Junior Member

xuanchien1996

Hóng game MC5 lâu rồi mà h mới tìm ddc topic, bác chủ top tốt bụng,  share em với, sent em vào: xuanchien10a3@gmai.com hoặc 0973.310.096
 em xin cảm ơn nhiều nhiều ạ  Embarassed

khocnhao
  • Junior Member

khocnhao

b share cho mình với ^^ lần đầu dùng page ko biết send sms ở đâu Razz

thinhmarc5122001
  • Junior Member

thinhmarc5122001

bạn share cho mình với được không ạ??

Tranthinhgl
  • Junior Member

Tranthinhgl

Mình mới mua ipad nên giờ mới đọc được thread này. K biết thớt còn share k Sad

tranvancuong6697
  • Junior Member

tranvancuong6697

bạn ơi cho mình muợn acc tải mc5 dc ko , Thanks

HenryMarocer
  • Junior Member

HenryMarocer

share cho mình với

Lychinhkiet
  • Junior Member

Lychinhkiet

Share cho em với chủ thớt. Cám ơn chủ thớt nhiều

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Trang 2 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3  Next