Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

PhongVu

[HOT] Tặng Apps Cho Anh Em HIP  Empty [HOT] Tặng Apps Cho Anh Em HIP 20th March 2014, 12:08 pm

Mình đợt này đang rảnh việc nên mình sẽ tặng 30 -50 Apps (ít nhất là 30 nhé , mình ko dám hứa trước ) cho ae HIP nào cần.
Điều kiện rất đơn giản chỉ cần thanks và để lại mail cần chuyển gift , mình sẽ gift vào mail đó cho các bạn [HOT] Tặng Apps Cho Anh Em HIP  1[ Mình khuyên các bạn là nên lấy 1 mail gmail , yahoo vv... tốt nhất là gmail và mail này không phải là Tài khoản apple . Mình sẽ chuyển gift vào mail trung gian đó của các bạn , sau đó các bạn vào mail và click " Redeem " và đăng nhập acc itunes của bạn vào là ok ]
- Mỗi bạn đc 1 app và < 10$ nhé . Nếu mình có làm chậm thì cũng đừng nói j mình vì chắc chắn thời gian rảnh mình sẽ làm chứ ko vớ vẩn đâu [HOT] Tặng Apps Cho Anh Em HIP  1.
Bạn nào nhận đc app thì vào cmt xác nhận giúp mình nhé ! lần đầu giúp ae , mong nhận đc sự ủng hộ !
....
có nhiều bạn đến giờ mới lập acc hoặc chọn acc > 10$ thì cho mình xl là ko gửi app đc . mình muốn đóng góp cho cộng đồng hơn là cho 1 cá nhân...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]