Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

chatnever
  • Junior Member

chatnever

Giữ sức khỏe của bạn với Sleep Aid!!!  977249
Category: Healthcare & Fitness
Price: $2.99
Size: 2.9 MB
Seller: Timo Hakkarainen Added to Appulo.us: Jan 4, 2010
Latest version: 1.2
Giữ sức khỏe của bạn với Sleep Aid!!!  977249
"Là một người sử dụng iPhone dài thời gian Tôi đã nhiệt tình để được cố vấn y tế cho các nhóm để phát triển ứng dụng này. Ngủ ngưng thở là một rối loạn giấc ngủ chung và mục tiêu là tạo ra một công cụ cho phép bất cứ ai dễ dàng phát hiện sự cần thiết cho một giấc ngủ nghiên cứu thêm. Sleep Aid không thay thế được thực hiện một chẩn đoán của bác sĩ nhưng có thể đưa ra một cảnh báo rằng một nên gặp bác sĩ để tìm hiểu làm thế nào để ngủ tốt hơn. Hãy nhớ rằng ngáy có thể thỏa hiệp về chất lượng giấc ngủ của bạn. Tham khảo ý kiến của bạn ENT-chuyên gia để có được điều trị cho chứng ngáy của bạn. "

Miikka Peltomaa, MD, PhD
Otolaryngology, Head and Neck Surgery
ENT Trung tâm Aino
Jarvenpaa, Phần Lan
Giữ sức khỏe của bạn với Sleep Aid!!!  977249_2
"Sleep Aid là một ứng dụng thông minh cho bất cứ ai nghi ngờ s / anh có thể bị một chứng rối loạn giấc ngủ. Đặc biệt là giấc ngủ ngưng thở là một bệnh nghiêm trọng và insidious đó - nếu không được điều trị - có thể gây ra một số điều kiện khác và có thể trong trường hợp xấu nhất dẫn đến cái chết. Nếu bạn thấy dấu hiệu của sự ngưng thở trong giấc ngủ thu âm của bạn, luôn luôn tham khảo ý kiến bác sĩ. "

Heikki Lehti, MD, PhD
Pulmonology
Kerava, Phần Lan
Giữ sức khỏe của bạn với Sleep Aid!!!  977249_3
NGỦ ngưng thở

Sleep ngưng thở được đặc trưng bởi tập thường xuyên của các vật cản đường hàng không và cessations tương ứng của các luồng không khí và thở. Một sự chấm dứt trong hơi thở được gọi là ngưng thở.

Lý do phổ biến nhất cho ngưng thở một là một khối vật chất để luồng không khí khi các mô trong cổ họng tránh hít thở bình thường. Điều này đặc biệt phổ biến trong số những người thừa cân nhưng cá nhân có trọng lượng bình thường có thể bị nó là tốt.

Sleep trợ giúp dễ dàng cho bạn để xác định xem bạn bị ngưng thở ngủ và nên tham khảo ý kiến bác sĩ. Việc áp dụng các bản ghi âm thanh ngáy cuối cùng và tạo ra một dễ đọc biểu đồ. Bằng cách kiểm tra các đồ thị, bạn có thể tìm ra chứng ngáy của bạn. Bạn cũng có thể nghe hơi thở của bạn và ngáy mẫu.
Giữ sức khỏe của bạn với Sleep Aid!!!  977249_4
SLEEP AID

Sleep AID bao gồm các mẫu tiêu biểu ngủ ngáy và sự kiện ngưng thở. Bạn có thể so sánh thu âm của riêng bạn với các mẫu cung cấp để xác định xem có triệu chứng hay dấu hiệu của sự ngưng thở ngủ. Hãy nhớ rằng, tuy nhiên, đó chỉ là một bác sĩ có thể làm cho việc chẩn đoán. Luôn luôn tham khảo ý kiến bác sĩ khi bạn nghĩ rằng bạn có thể bị một điều kiện y tế.
Giữ sức khỏe của bạn với Sleep Aid!!!  977249_5
FEATURES
(sorry chưa có thuốc tại thời điểm này Giữ sức khỏe của bạn với Sleep Aid!!!  4)
• Ghi âm thanh của bạn ngáy
• Easy-to-đọc đồ thị của chứng ngáy của bạn
• Nghe ngáy của bạn
• ngủ ngáy và ngưng thở mẫu
• Thông tin hữu ích về giấc ngủ ngưng thở

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]