Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• Junior Member

DaiCa

Nếu bạn là một nhà phát triển, sau đó bạn có thể quan tâm đến jailbreaking phiên bản beta mới nhất của iOS - iOS 6,1 beta 2. Phiên bản beta đã được phát hành ngày hôm nay, và như chúng tôi luôn luôn làm, chúng tôi đã tạo ra một video hướng dẫn cho thấy làm thế nào để thành công jailbreak nó xảy ra nếu bạn là một nhà phát triển.

Hãy nhìn bên trong khi chúng tôi hướng dẫn bạn qua 6,1 iOS phiên bản beta 2 Jailbreak quá trình bước bước-by.

Lưu ý: Đây là một tethered jailbreak chỉ cho các nhà phát triển. Jailbreak này chỉ tương thích với pre-A5 các thiết bị như iPhone 4, iPhone 3GS, và iPod touch thế hệ 4.

Bước 1: Tải về và cài đặt iOS 6,1 beta 2. Nếu bạn là một nhà phát triển, sau đó bạn đã biết làm thế nào để làm điều này. Nếu không, sau đó bạn sẽ phải chờ đợi cho đến khi iOS 6,1 được phát hành công khai.

Bước 2: Tải về RedSn0w 0.9.15b3 từ trang tải của chúng tôi.

Bước 3: Đảm bảo bạn có iOS 6,0 có sẵn cho các thiết bị của bạn trên máy tính của bạn, nếu không, tải về các tập tin firmware iOS 6.0 cho các thiết bị cụ thể của bạn thông qua trang tải của chúng tôi.

Bước 4: Kết nối thiết bị iOS của bạn vào máy tính của bạn, và đặt thiết bị iOS của bạn vào chế độ DFU.

Bước 5: Mở RedSn0w và đảm bảo nó nhận ra thiết bị của bạn ở dưới cùng của màn hình là trong chế độ DFU.

Bước 6: Click vào Extras> Select IPSW> và điểm đến tập tin firmware iOS 6,0 mà chúng ta đã thảo luận trong Bước 3. Nó thành công nên xác định tập tin phần vững của bạn. Xem video để biết thêm chi tiết.

Bước 7: Quay trở lại trang chính của RedSn0w, và click Jailbreak. Jailbreak sẽ xử lý và sau đó nó sẽ giới thiệu bạn với một màn hình tùy chọn.

Bước 8: Đảm bảo rằng "Cài đặt Cydia" được chọn, và nhấn Next để tiếp tục với quá trình jailbreak.

Bước 9: Sau khi jailbreak hoàn tất, bạn sẽ có trên màn hình khóa của bạn.

Bước 10: Đặt lại thiết bị iOS của bạn vào chế độ DFU.

Bước 11: Quay trở lại> Mở rộng Chọn IPSW> và chọn lại tập tin firmware iOS 6.0 một lần nữa. Bạn phải chọn tập tin firmware này một lần nữa vào jailbreaks beta, hoặc người nào khác bạn sẽ nhận được một thông báo lỗi.

Bước 12: Trên trang Extras Chỉ cần bấm khởi động để thực hiện một khởi động tethered.

Bước 13: Bạn sẽ thấy một logo dứa trên màn hình điện thoại của bạn sau một thời gian, như khởi động thiết bị.

Bước 14: Sau khi thiết bị được khởi động, swipe trang thứ hai của màn hình Home, và chờ đợi cho đến khi biểu tượng ứng dụng Cydia xuất hiện trên trang.

Bước 15: Xin chúc mừng, 6,1 iOS phiên bản beta 2 thiết bị bây giờ là jailbroken bằng cách sử dụng RedSn0w 0.9.15b3.

Một lần nữa, hãy nhớ rằng đây là một tethered jailbreak, và nó chỉ hoạt động với một số ít các thiết bị tại thời điểm này. Nếu bạn quan tâm đến việc tìm hiểu thêm về quá trình jailbreak, sau đó xin vui lòng truy cập vào trang Jailbreak chuyên dụng của chúng tôi, điều này giải thích tất cả mọi thứ.

Nếu bạn quan tâm nhiều hơn trong việc học tập các hoạt động bên trong của RedSn0w, sau đó chúng tôi cũng đã tạo ra một trang RedSn0w chuyên dụng bao gồm gần như tất cả các tính năng sẵn có của ứng dụng này tuyệt vời. Hướng dẫn này được tạo ra trên máy Mac, nhưng hiệu trưởng chính xác cùng áp dụng cho người dùng máy tính. bạn sẽ có thể sử dụng chính xác cùng một hướng dẫn để jailbreak iOS 6,1 beta 2 trên máy tính của bạn bằng cách sử dụng phiên bản mới nhất của RedSn0w.

Bạn có phải là nhà phát triển? Bạn đã quyết định để jailbreak mới nhất của Apple iOS phiên bản beta 6.x? Nếu vậy, hãy âm thanh với những suy nghĩ và ý kiến ​​của bạn dưới đây.

Nguồn idownloadblog

Link download FW iOS 6.1 beta 2

Uploading....

• Download iOS 6.1 Beta 2 iPhone 5 (Model A1228), GSM
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPhone 5 (Model A1229),
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPhone 4S,
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPhone 4 (GSM),
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPhone 4 (CDMA),
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPhone 3GS
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPad 4
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPad Mini
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPad 2 Wi-Fi,
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPad 2 WiFi + 3G (GSM),
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPad 2 WiFi + 3G (CDMA),
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPad 2 Revised Wi-Fi
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPad 3iPad 3 (WiFi),
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPad 3 iPad 3 (AT&T),
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPad 3iPad 3 (Verizon)
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPod touch4th Generation,
  • Download iOS 6.1 Beta 2 iPod touch 5th Generation
  • Download iOS 6.1 Beta 2 Apple TV2nd Generation,
  • Download iOS 6.1 Beta 2 Apple TV3rd Generation
Link rapid

IPHONE 4 GSM : LINK
IPHONE 4S: LINK
IPHONE 5 (A1428): LINK
IPHONE 5 (A1429): LINK
IPAD 2 WIFI+GSM: LINK
IPAD 3 WIFI: LINK
iPAD 3 WIFI+CELLULAR: LINK
IPAD 4: LINK COMING SOON
IPAD MINI: LINK
IPOD TOUCH 4G: LINK

[/COLOR]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]