Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

huytran8196
  • Thành viên tích cực

huytran8196

Khi quyết định mua ghế trẻ em cho bé, phụ huynh nên cân nhắc về độ tuổi; chất lượng và độ an toàn; màu sắc; chức năng của ghế. Đây là những tiêu chí cơ bản để xác định một chiếc ghế phù hợp với bé, có tư thế ngồi đúng.

Chọn đúng ghế trẻ em cho bé học tốt Ghe-tre-em-te06_1502

Lựa chọn ghế trẻ em không phù hợp là nguyên nhân trực tiếp ảnh hưởng đến tư thế ngồi, kể cả cấu trúc hoạt động của các cơ quan trong cơ thể của bé. Khi ghế trẻ em không đạt tiêu chuẩn hay không tương thích với kích thước cơ thể có thể mắc các bệnh như vẹo cột sống, gù lưng, cận thị.

Chọn đúng ghế trẻ em cho bé học tốt Ghe-tre-em-te04h_101

Ngoài tiêu yếu tố độ tuổi, chất liệu là yếu tố quan trọng phải cân nhắc để mua ghế trẻ cho bé. Bạn không thể lựa chọn một sản phẩm bằng kim loại cho bé để trong phòng, vì lúc bất cẩn bé có thể va đập phải, hay những sản phẩm kém chất lượng sẽ bị mối và ẩm mốc.

Chọn đúng ghế trẻ em cho bé học tốt Ghe-tre-em-te05_1501

Để kích thích niềm đam mê học tập cho trẻ, phụ huynh nên biết bé thích màu gì để tư vấn. Lựa chọn màu con thích sẽ giúp bé sáng tạo và học tập tốt hơn.

Khách hàng quan tâm có thể tham khảo thêm các sản phẩm ghế da cao cấp hay các mẫu két Hòa Phát để có thêm nhiều lựa chọn.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]