Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nghia149
  • Junior Member

nghia149

Bạn đang sỡ hữu 1 chiếc điện thoại iphone đắt tiền sao lại sử dụng 1 miếng dán rẻ tiền noname-không có thương hiệu để khi chạm cảm ứng chỉ đem lại cảm giác rít tay khó chịu như 1 cái đt Tàu hãy thử thay đổi tấm dán của bạn và cảm nhận nhé

Hiện nay bên mình có nhập về 1 số dòng cường lực chính hãng với mức giá khá dễ chịu cho các bạn tham khảo:

Cường lực Remax 0.2mm : 180k

Cường lực ip6(s)/6(s)+ chính hãng Remax,Nillkin,Hoco bao test Image_zpskbllcvok

• Nhãn hiệu đến HongKong khá nổi về chất lượng. Sản phẩm cao cấp này của Remax đem đến cho khách hàng sự hài lòng & mê mẩn ngay từ cái nhìn đầu tiên), từ bao bì nguyên seal đến chất liệu bìa cứng được xử lý tinh tế, sang trọng đến từng chi tiết, các phụ kiện kèm theo bộ sản phẩm phục vụ cho KH đến từng thao tác nhỏ.

• Chắc chắn 1 điều với bạn rằng kính Remax 0.2mm sẽ cho bạn những trải nghiệm tuyệt vời nhất mà không lo bị trễ cảm ứng như những loại kính cường lực rẻ tiền khác

Cường lực Nillkin Amazing H+ pro (lưu ý dùm mình chỉ bán bản H+ pro chứ không bán loại H hay H+ , và mình chỉ bán duy nhất hàng có in web nillkin.com thôi nhé) : 200k
Bonus : Nillkin bây h hàng fake tràn lan các bạn có thể hỏi bác Google để tìm hiểu thêm cách phân biệt nhé. Hàng Nillkin chuẩn chính hãng sẽ có tem phản quang dán ở vỏ hộp, trên tem có phủ 1 lớp nhũ giống thẻ cào điện thoại. Cào lớp nhũ đó ra các pak sẽ được 1 dãy số Seri, check số này trên trang chủ thì sẽ biết hàng xịn hay hàng fake. 

Cường lực ip6(s)/6(s)+ chính hãng Remax,Nillkin,Hoco bao test Image_zpsjszsuik0

Cường lực ip6(s)/6(s)+ chính hãng Remax,Nillkin,Hoco bao test Image_zps5wfslnjw

• Nillkin 9H+ Pro là sản phẩm mới nhất của hãng

• Miếng dán cường lực Nillkin 9H+ Pro công nghệ Nano hiệu suất phòng thủ rất tuyệt vời

• Nillkin 9H+ Pro được phủ một lớp chống chói vẫn cho ta hình ảnh với độ nét cao lên tới 100% so với hình ảnh hiển thị gốc

• Nillkin 9H+Pro có khả năng chống dầu, hạn chế bám vân tay cảm giác lướt cũng nhẹ nhàng hơn.

• Miếng dán chỉ 0.2mm giúp kính cường lực trong suốt hơn, mỏng hơn và an toàn hơn

• Bề mặt độ cứng: Các bề mặt của miếng dán kính màn hình có độ cứng là 9H+ Pro mạnh hơn miếng dán thông thường hơn 20 lần, chịu xước với tất cả các loại vật thể khác: cọ xát, chọc, dao cứa, chìa khoá.

Cường lực HOCO full màn cho Iphone 6/ 6s/ 6plus : 180k

Cường lực ip6(s)/6(s)+ chính hãng Remax,Nillkin,Hoco bao test Image_zpseyl3tc1o

Cường lực ip6(s)/6(s)+ chính hãng Remax,Nillkin,Hoco bao test Image_zpsnha1vnv6 

Cường lực ip6(s)/6(s)+ chính hãng Remax,Nillkin,Hoco bao test Image_zpso0t8qa1j

• Dòng Anti Blue-ray : chống tia sáng xanh - chống cận thị

• Dòng Original : full kính mỏng hơn dòng Anti Blue-ray hạn chế vân tay

• Dòng Protective film : lớp ngoài bằng nhôm bên trong là lớp cường lực

• Tất cả hàng mình bán ra đều là hàng chính hãng từ HOCO có thể check code trên web hococase.com

Mình bán tại nhà chứ ko có shop nên các bác qua nhà mua vui lòng alo hay nt trước 
Mình nhận ship toàn hcm phí ship từ 10-20k nếu gần mình hoàn toàn free ship nhé. 
Vui lòng lh : 090.8338.565 Nghĩa
140/17 Trần Kế Xương p7 Phú Nhuận

Cây Đèn Thần
  • MASTER

Cây Đèn Thần

UPPPPPPPPPPPP

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]