Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

yukeejoo
  • Junior Member

yukeejoo

Lỗi Laptop không nhận iPhone 4 ? Empty Lỗi Laptop không nhận iPhone 4 ? 22nd January 2016, 11:09 am

Mình đang dùng iPhone 4,thời gian trước kết nối với máy tính trao đổi dữ liệu bình thường,thời gian gần đây mình gắn vào laptop mà laptop không nhận diện được iPhone 4,các bạn cho mình hỏi do laptop hay iPhone 4 của mình có vấn đề ???

Cây Đèn Thần
  • MASTER

Cây Đèn Thần

Lỗi Laptop không nhận iPhone 4 ? Empty Re: Lỗi Laptop không nhận iPhone 4 ? 22nd January 2016, 11:12 am

Chào bạn.!
Laptop hay pc của bạn đang chạy HĐH nào?Bạn đã cập nhật phiên bản iTunes mới nhất chưa?Bạn thử cập nhật bản iTunes mới nhất và kết nối iPhone 4 của bạn vào laptop hoặc pc xem sao nhé.Thân !.

yukeejoo
  • Junior Member

yukeejoo

Lỗi Laptop không nhận iPhone 4 ? Empty Re: Lỗi Laptop không nhận iPhone 4 ? 22nd January 2016, 12:23 pm

Cây Đèn Thần đã viết:Chào bạn.!
Laptop hay pc của bạn đang chạy HĐH nào?Bạn đã cập nhật phiên bản iTunes mới nhất chưa?Bạn thử cập nhật bản iTunes mới nhất và kết nối iPhone 4 của bạn vào laptop hoặc pc xem sao nhé.Thân !.
Thanks bạn,mình kết nối được rồi,nhưng iTunes bản mới nhất yêu cầu 64 bits mới cài đặt được.Nhưng vậy cũng đỡ tưởng bị hư cable chứ  Very Happy

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]