Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Vũ Kết Bắc
  • Junior Member

Vũ Kết Bắc

Cập nhật sau 2 ngày sử dụng ios 9 và ngâm cứu trên các diễn đàn thì mình đã tìm ra cách fix lỗi nè mà ko cần rsspringbroad lại, các bạn có thể tắt nút home ảo hoặc set up nút home chỉ còn 4 cử chỉ thay vì 6, từ hôm qua khi viết bài này đến giờ mình setup lại thấy ok luôn ko bị lại nữa.
Các bạn vô cài đặt trợ năng mục assivetouch > tùy chỉnh mức menu cao nhất và bấm dấu trừ cho về 4 là ok, ai thi thoảng vẫn bị thì thử nhá Sửa lỗi chuyển động ios 9.1 & 9.2 tạm thời . 10

Tình hình là mới bị ăn quả táo đắng nên ngậm ngùi phải lên 9 Sửa lỗi chuyển động ios 9.1 & 9.2 tạm thời . 24 phát hiện ra nó bị lỗi chuyển động ví dụ ai ko biết thì xem video
1 số chuyên gia thì nói luôn là hễ cứ bị thì nhìn khó chịu, chỉ cần tắt máy đi bật lại hoặc các bạn nào chạy 9.0.2 thì có jb có thể chọn rsspringbroad nhưng với 9.1 hoặc 9.2 mà bị mỗi lần tắt đi bật lại thì hơi cực nên mình có mẹo nhỏ cho các bạn là không cần tắt đi mà chỉ cần vào Cài đặt chung > trợ năng > chữ đậm tắt hoặc bật nó lên, iphone sẽ rsspringbroad lại và không cần tắt máy Sửa lỗi chuyển động ios 9.1 & 9.2 tạm thời . 10

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]