Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

soaica
  • Junior Member

soaica

CÂU HỎI TƯ VẤN

Em đang muốn đi nâng ngực chảy xệ nên muốn tham khảo giá. Em sinh bé được 15 tháng rồi giờ nhìn lại ngực đã xệ xuống, áo ngực cũng không giúp cải thiện được. Đến cơ quan ai cũng bảo dạo này mướp máp thế. Tuy nhiên em vẫn thắc mắc về chi phí.Em muốn hỏi chuyên mục phẫu thuật nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu tiềnvậy ạ? Mong được các bác sĩ tư vấn giúp! (Nguyễn Hoàng Ngân, Hà Nội)

>>> nang nguc xe gia bao nhieu

>>> phẫu thuật nâng ngực chảy xệ ở Kangnam có đẹp không

BÁC SĨ TƯ VẤN

Chào bạn Hoàng Ngân!
Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi “Phẫu thuật nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu?” đến chuyên mục tư vấn của Bệnh viện thẩm mỹ Kangnam. Thắc mắc của bạn về chi phí nâng ngực chảy xệ là bao nhiêu tiền, chúng tôi xin được giải đáp như sau:
Ngực chảy xệ hay còn gọi ngực mướp là hiện tượng lão hóa ngực thường gặp ở phụ nữ. Theo thời gian cùng với việc sinh nở, cho con bú, vòng 1 sẽ không giữ được vẻ đẹp căng tròn, quyến rũ mà trở nên chảy nhão, xập xệ gây tâm lý tự ti khi giao tiếp cho chị em phụ nữ. Không những thế, ngực chảy xệ còn gây ảnh hưởng lớn đến hạnh phúc gia đình cũng như hình ảnh của chị em trong mắt người bạn đời. Phẫu thuật nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu? Phau-thuat-nang-nguc-chay-xe-co-de-lai-seo-khong-1
Băn khoăn của cách mẹ sau khi sinh con thường là về vòng 1 chảy xệ
Nâng ngực chảy xệ ra đời được đánh giá là phương pháp giúp chị em nhanh chóng lấy lại được vòng ngực cân đối, săn chắc, gọn gàng, không còn bị chảy xệ, sa trễ. Phương pháp này được các bác sĩ Bệnh viện thẩm mỹ Kangnam thực hiện tại bệnh viện theo đúng quy định của Bộ Y tế, đảm bảo an toàn, nhẹ nhàng, nhanh chóng. Phẫu thuật nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu ? Tại Bệnh viện thẩm mỹ Kangnam, chi phí nâng ngực chảy xệ dao động từ 30 – 40 triệu VNĐ tùy vào tình trạng sa trễ ngực của bạn. Đến với Bệnh viện thẩm mỹ Kangnam, bạn sẽ được các bác sĩ thăm khám, đánh giá và tư vấn cho bạn phương án khắc phục ngực sa trễ phù hợp nhất. – Với tình trạng vú của bạn phì đại và bị sa trễ thì các bác sĩ sẽ tiến hành kỹ thuật thu gọn vú phì đại, đồng thời kết hợp với các phương pháp làm giảm sa trễ. – Với trường hợp vú của bạn sa trễ ở mức độ trung bình, bạn sẽ được tiến hành phẫu thuật treo ngực sa trễ bằng chỉ. Bác sĩ sẽ tiến hành gây tê và thực hiện những kỹ thuật khâu thẩm mỹ đặc biệt để tiến hành đính và kéo khuôn ngực bị trễ lên bằng chỉ thẩm mỹ, cân bằng để tạo nên sự hài hòa cho khuôn ngực của bạn. Vậy là bạn đã có câu trả lời cho câu hỏi “nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu tiền ? “Bạn Hoàng Ngân nên sắp xếp thời gian đến trực tiếp Bệnh viện thẩm mỹ Kangnam để được các bác sĩ thăm khám cụ thể và đưa ra phương pháp khắc phục phù hợp nhất. Bạn cũng có thể gọi đến Tổng đài: 19006466 để được giải đáp về chi phí nâng ngực chảy xệ cũng như tư vấn nâng ngực an toàn. Chúc bạn sức khỏe và nhiều niềm vui!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]