Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

bbnet
  • Junior Member

bbnet

Combo 2 quần short cho bé trai cực dễ thương, bé có thể mặc kết hợp áo thun ngắn tay, áo sát nách đi học đi chơi rất đẹp. Mua ngay, hàng Việt Nam chất lượng cao.

ĐIỂM NỔI BẬT
- Chất thun cotton 100% mềm mịn, co giãn tốt, mang đến sự thoải mái và an toàn cho bé.
- Họa tiết hình thú vui nhộn, ngộ nghĩnh phù hợp với độ tuổi của các bé nhỏ.
- Có size cho bé từ 9kg đến 26kg nha các mẹ.
Cùng Babi phối http://babi.vn đi chơi Tết với kiểu quần short túi hộp cực sành điệu cho bé trai này nhé. Hãy để con của bạn có thể trở nên nổi bật và thật xinh xắn trong những ngày đầu của năm mới nào. 
Combo 2 quần short túi hộp hình cún cho bé trai Combo-2-quan-short-tui-hop-hinh-cun-cho-be-trai3901_%28Copy%29
Combo gồm 2 quần short túi hộp hình cún cho bé trai (chọn màu ngẫu nhiên)
Combo 2 quần short túi hộp hình cún cho bé trai Combo-2-quan-short-tui-hop-hinh-cun-cho-be-trai3899_%28Copy%29
Chất thun cotton 100% mềm mịn, co giãn tốt, mang đến sự thoải mái và an toàn cho bé.
Combo 2 quần short túi hộp hình cún cho bé trai Combo-2-quan-short-tui-hop-hinh-cun-cho-be-trai3900_%28Copy%29
Họa tiết hình thú vui nhộn, ngộ nghĩnh phù hợp với độ tuổi của các bé nhỏ.
Combo 2 quần short túi hộp hình cún cho bé trai Combo-2-quan-short-tui-hop-hinh-cun-cho-be-trai3900-1_%28Copy%29
Có size cho bé từ 9kg đến 26kg nha các mẹ.
Combo 2 quần short túi hộp hình cún cho bé trai Combo-2-quan-short-tui-hop-hinh-cun-cho-be-trai3900-2_%28Copy%29
Quần bé trai có lưng thun bản to, co giãn êm ái không để lại lằn ngấn 
Combo 2 quần short túi hộp hình cún cho bé trai Combo-2-quan-short-tui-hop-hinh-cun-cho-be-trai3899-1_%28Copy%29
Có rất nhiều màu sắc tươi vui, phù hợp với tuổi của các bé
Combo 2 quần short túi hộp hình cún cho bé trai Combo-2-quan-short-tui-hop-hinh-cun-cho-be-trai3901-1_%28Copy%29
Đường may đẹp, sắc nét
Combo 2 quần short túi hộp hình cún cho bé trai Combo-2-quan-short-tui-hop-hinh-cun-cho-be-trai3901-2_%28Copy%29
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Tên Sản PhẩmCombo 2 quần short túi hộp hình cún cho bé trai
Mã Sản Phẩm24190
Màu sắcchọn ngẫu nhiên
Họa tiếttúi hộp thêu hình cún con
Chất Liệuthun cotton
Size Quần Áo1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
Size Babi9-12M, 01, 02, 03, 04, 05, 06, 07
Tuổitừ 9 tháng - 7 tuổi
Cân nặngtừ 9kg - 26kg
Xuất XứViệt Nam
Nhãn HiệuBABI
Cùng ghé Babi MUA NGAY mẫu quần cực đáng yêu này làm quà tặng bé mẹ nhé!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]