Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

VuongTrieu
  • Junior Member

VuongTrieu

Mình đang dùng iPhone 4 ,trước mình có tải app cho điện thoại iPhone 4 của mình,trước dùng bình thường,nhưng hôm bữa tự nhiên update giờ mở lên không được nữa.

Với lại các bạn cho mình hỏi,mình có mấy app dùng cho iOS 5.1.1,khi mình lên iOS7 có cài appsys 7+ và sysapp nhưng 1 số app không chạy,có ai biết cách khắc phục không?
Thanks các bạn.

• MemBer VIP

MinhLam

Bạn thử xóa app rồi cài lại xem,nếu vẫn không được thì kết nối máy với itunes restore lại máy thử bạn nhé.

• MemBer VIP

BinhKTV

VuongTrieu đã viết:Mình đang dùng iPhone 4 ,trước mình có tải app cho điện thoại iPhone 4 của mình,trước dùng bình thường,nhưng hôm bữa tự nhiên update giờ mở lên không được nữa.

Với lại các bạn cho mình hỏi,mình có mấy app dùng cho iOS 5.1.1,khi mình lên iOS7 có cài appsys 7+ và sysapp nhưng 1 số app không chạy,có ai biết cách khắc phục không?
Thanks các bạn.
App cũ trên iOS5 cũng hên xui thôi bạn ơi,mình cũng bị,app chạy app không chạy,cuối cùng phải bỏ.chắc xài 2 máy 1 cái iphone 4 với 1 cái iphone đời mới để cài app ios 7,8.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]