Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

girlxinh
  • Thành viên tích cực

girlxinh

Girl xinh 9x xinh đẹp,hát hay Empty Girl xinh 9x xinh đẹp,hát hay 30th August 2015, 4:20 pm

Ngắm girl xinh 9x cá tính, tài năng hát cực hay. Girl xinh Nguyễn Việt Kiều Trinh từng bị gia đình phản đối kịch liệt chuyện đi hát nhưng cô đã dần khắc phục được bản thân. Hãy cùng ngắm cô girl xinh này và nghe cô chia sẻ về mình nhé.

Girl xinh 9x xinh đẹp,hát hay Girl-xinh-9x-3239-1-
Mình là Nguyễn Việt Trinh hay còn gọi là Kella Trinh, sinh ngày 9/1/1994 đến từ Thanh Hóa.
Girl xinh 9x xinh đẹp,hát hay Girl-xinh-9x-3239-2-
Sau khi học xong cấp 3, mình không chọn con đường thi đại học như bạn bè mà tập trung vào việc đi hát.
Girl xinh 9x xinh đẹp,hát hay Girl-xinh-9x-3239-3-
Vì sợ môi trường ở phòng trà không tốt, lại là con một nên bố mẹ ngăn cấm nhiều lắm, nhà mình cũng không phải khó khăn nên gia đình muốn mình ở quê thôi, họ lo lắng khi mình đi xa. Có đợt mẹ còn âm thầm lên ngồi phòng trà để theo dõi công việc của mình xem sao nữa.
Girl xinh 9x xinh đẹp,hát hay Girl-xinh-9x-3239-4-
Để có thể thuyết phục được bố mẹ cho đi hát, mình đã nỗ lực rất nhiều. Thời gian đầu chưa quen với công việc và áp lực, mình khá lúng túng và mệt mỏi. Bây giờ khi đã quen với nhịp độ công việc, mình thấy mọi thứ cũng bình thường.
Girl xinh 9x xinh đẹp,hát hay Girl-xinh-9x-3239-5-
Hiện tại mình cũng có khoảng hơn 27.000 người theo dõi trên mạng xã hội. Hình ảnh của mình đã được nhiều người biết đến. Không chỉ ở Hà Nội mà nhiều tỉnh thành cũng mời mình đi hát. Dù số tiền kiếm được không nhiều nhưng mình đã dần tự lập chứ không phụ thuộc vào bố mẹ nữa.
Girl xinh 9x xinh đẹp,hát hay Girl-xinh-9x-3239-6-
Nhiều người hỏi tại sao mình không thi ĐH, mình nghĩ mỗi người có một con đường, một lựa chọn khác nhau. Đường đến thành công không nhất thiết phải là con đường Đại học, với mình thì càng đúng. Mình sẽ chứng minh cho mọi người thấy rằng, không học ĐH nhưng mình vẫn thành công và không nuối tiếc những điều đã xảy ra.
Girl xinh 9x xinh đẹp,hát hay Girl-xinh-9x-3239-7-
Ngoài việc đi hát, mình còn làm teen model cho các shop thời trang nữ, cửa hàng trên địa bàn Hà Nội và các vùng lân cận. Mỗi tháng cũng thu nhập được gần 10 triệu đồng.
Girl xinh 9x xinh đẹp,hát hay Girl-xinh-9x-3239-8-
Thần tượng của mình là Sơn Tùng M-TP. Mình thấy Sơn Tùng có một sức hút đặc biệt và rất giỏi giang nữa. Bằng tuổi nhưng Sơn Tùng đã làm được nhiều điều và là ca sĩ trẻ được nhiều người yêu mến nhất hiện nay. Những ca từ trong bài hát của Sơn Tùng thật sự chạm vào trái tim của mình, nhất là bài Thái bình mồ hôi rơi.
Girl xinh 9x xinh đẹp,hát hay Girl-xinh-9x-31239-9-
Mình người khá phóng khoáng, không theo đuổi một khuôn mẫu hay quan điểm sống riêng mà chỉ cần sống được làm những gì bản thân thích là được thôi.
Nguồn ione.vnexpress.net

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]