Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

girlxinh
  • Thành viên tích cực

girlxinh

Girl xinh 94 đẹp rạng ngời với nụ cười tỏa nắng. Girl xinh Chúc Quỳnh là cô sinh viên năm 3 chuyên ngành tiếng Anh Tài chính tại Học viện Tài chính Hà Nội. Cùng chiêm ngưỡng những hình ảnh đẹp của Chúc Quỳnh và nghe cô chia sẻ về mình nhé.
Girl xinh 94 với nụ cười đẹp rạng rỡ Girl-xinh-94-32328-7-
Mình là Nguyễn Chúc Quỳnh, sinh năm 1994. Mình đang là sinh viên năm 3 chuyên ngành tiếng Anh Tài chính tại Học viện Tài chính Hà Nội.
Girl xinh 94 với nụ cười đẹp rạng rỡ Girl-xinh-94-32328-8-
Điểm dễ nhận thấy ở mình được mọi người xung quanh nhận xét là nụ cười. Mình cũng chưa rõ nụ cười của mình có gì đặc biệt nhưng mọi người đều nói luôn thích mình cười và thấy nụ cười thì mới đúng là mình.
Girl xinh 94 với nụ cười đẹp rạng rỡ Girl-xinh-94-32328-2-
Mình đang đảm nhiệm chức vụ Phó chủ tịch Hội sinh viên, Uỷ viên BCH Đoàn Thanh niên Học viện Tài chính.
Girl xinh 94 với nụ cười đẹp rạng rỡ Girl-xinh-94-32328-1-
Mình từng đạt danh hiệu Sinh viên 5 tốt; Thành tích xuất sắc trong nghiên cứu khoa học; Là một trong 400 bạn trẻ được lựa chọn trong chương trình Nhìn ra Thế giới tổ chức tại TP HCM.
Girl xinh 94 với nụ cười đẹp rạng rỡ Girl-xinh-94-32328-4-
Sở thích của mình là học kinh tế nhưng đam mê viết lách và có niềm yêu thích đặc biệt với hoạt động xã hội, phong trào Đoàn - Hội.
Girl xinh 94 với nụ cười đẹp rạng rỡ Girl-xinh-94-32328-6-
Tham gia các hoạt động Đoàn - Hội đã giúp mình trưởng thành và có những trải nghiệm thú vị. Từ những thay đổi trong cách làm việc đến cách nhìn nhận vấn đề. Hình ảnh cá nhân mang hình ảnh của cả tập thể, nên mình biết chau chuốt hơn cho lối sống để ngày càng hoàn thiện hơn. Được tham gia các hoạt động và tiếp xúc với các vị lãnh đạo giúp mình thấy trân trọng những gì đang có và cố gắng để làm được nhiều hơn.
Girl xinh 94 với nụ cười đẹp rạng rỡ Girl-xinh-94-32328-3-
Bản thân mình thích những trang phục thời trang nữ đơn giản, nhẹ nhàng, có chút nữ tính nhưng đôi khi lại là sự tinh nghịch.
Girl xinh 94 với nụ cười đẹp rạng rỡ Girl-xinh-94-32328-5-
Ước mơ của mình là nhà kinh tế giỏi và có nhiều cống hiến cho xã hội.
Girl xinh 94 với nụ cười đẹp rạng rỡ Girl-xinh-94-32328-9-
Mình không xây dựng một mẫu bạn trai gọi là tiêu chuẩn. Mình chủ yếu vẫn phụ thuộc vào cảm xúc cá nhân và nhiều hơn là hợp nhau về tính cách và lối sống.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]