Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

girlxinh
  • Thành viên tích cực

girlxinh

Girl xinh 98 làm mẫu ảnh cho nhiều thương hiệu nổi tiếng. Cùng chiêm ngưỡng những hình ảnh của "girl xinh" Quỳnh Thi và nghe cô tâm sự về mình các bạn nhé.

Girl xinh 98 được nhiều hãng nhận làm quảng cáo Girl-xinh-98-23347-1-
Mình tên là Quỳnh Thi, sinh ngày 12/11/1998. Hiện mình đang theo học tại Nhạc viện TP HCM.
Girl xinh 98 được nhiều hãng nhận làm quảng cáo Girl-xinh-98-23347-2-
Mình tham gia vào các TVC quảng cáo từ năm 6 tuổi. Mình đã có rất nhiều quảng cáo cho những thương hiệu nổi tiếng, gần đây mình may mắn được xuất hiện trong TVC của một hãng nước giải khát lớn.
Girl xinh 98 được nhiều hãng nhận làm quảng cáo Girl-xinh-98-23347-3-
Viêc quay quảng cáo giúp mình tích luỹ thêm được nhiều kinh nghiệm và tự tin hơn nhiều.
Girl xinh 98 được nhiều hãng nhận làm quảng cáo Girl-xinh-98-23347-4-
Khi tham gia đóng quảng cáo thường sẽ bị ảnh hưởng đến việc học vì 1 TVC phải quay mất 2 đến 3 ngày. Vì thế mình phải sắp xếp lịch học ở trường để không bị ảnh hưởng.
Girl xinh 98 được nhiều hãng nhận làm quảng cáo Girl-xinh-98-23347-5-
Khi một người bạn thân dẫn mình theo buổi shooting của bạn ấy, từ đó mình thường xuyên làm mẫu ảnh.
Girl xinh 98 được nhiều hãng nhận làm quảng cáo Girl-xinh-98-23347-6-
Mình thích chụp concept hơi quái, khác người một chút.
Girl xinh 98 được nhiều hãng nhận làm quảng cáo Girl-xinh-98-23347-10-
Việc làm người mẫu ảnh mình thấy cũng thú vị lắm, nó giúp cho mình tự tin hơn. Sau mỗi bộ ảnh mình lại có thêm nhiều kinh nghiệm diễn xuất trước ống kính.
Girl xinh 98 được nhiều hãng nhận làm quảng cáo Girl-xinh-98-23347-7-
Khi được nhiều người yêu mến, mình cảm thấy rất hạnh phúc và luôn cố gắng để hoàn thiện bản thân hơn nữa.
Girl xinh 98 được nhiều hãng nhận làm quảng cáo Girl-xinh-98-23347-8-
Gần đây mình còn mạnh dạn thể hiện khả năng ca hát.
Girl xinh 98 được nhiều hãng nhận làm quảng cáo Girl-xinh-98-23347-9-
Mình không theo phong cách của ai cả, trang phục thời trang nữ phù hợp với bản thân là được rồi.
Girl xinh 98 được nhiều hãng nhận làm quảng cáo Girl-xinh-98-23347-13-
Mình có rất nhiều sở thích khác nhau như hát, thích làm tóc, thích đi chơi cùng bạn bè... Quan điểm sống của mình là: "Không ngừng cố gắng".

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]