Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

MinhLam

Kính luôn là một phụ kiện thời trang không thể thiếu đặc biệt là đối với các bạn trẻ năng động, chuẩn bị cho một cuộc đi dã ngoại hay chỉ đơn giản là đi ngoài đường dùng để chống nắng, bụi. Với ứng dụng iGlasses sẽ giúp các bạn lựa chọn được những chiếc kính phù hợp với bạn nhất.

iGlasses là một ứng dụng khá thú vị, nó sẽ giúp bạn lựa được những chiếc kính phù hợp với khuân mặt của mình và từ đó quyết định nên mua chiếc kính nào để sử dụng, những chiếc kính luôn đem cho người dùng sự cá tính, đẳng cấp và hơn nữa là bảo vệ đôi mắt trước những tác nhân có hại bên ngoài.
- Phiên bản iGlasses cho iPhone, iPad, iPod Touch : Tải iGlasses for iOS.
iGlasses tự chọn kiểu kính đeo phù hợp với mình. Iglasses-ung-dung-giup-ban-chon-kinh-deo-phu-hop-1
iGlasses bao gồm hơn 100 loại kính các loại với các kiểu khác nhau rất đa dạng để bạn tha hồ lựa chọn, cách dùng cũng vô cùng đơn giản, bạn chỉ cần sử dụng Camera trước của iPhone, iPad của mình chụp ảnh khuôn mặt của mình, xoay hoặc phóng to thu nhỏ khuân mặt của mình để nó hù hợp nhất với bạn.
iGlasses tự chọn kiểu kính đeo phù hợp với mình. Iglasses-ung-dung-giup-ban-chon-kinh-deo-phu-hop-3

Sau khi đã lựa chọn được chiếc kính ưng y bạn có thể chia sẻ lên mạng xã hội như Facebook để khoe với bạn bè, với dung lượng chỉ 17.7MB các bạn được sử dụng hoàn toàn miễn phí theo link ở trên chúng tôi đã cung cấp.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]