Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

lamborghini

[[ HƯỚNG DẪN ]] Cài đặt iTeleport - Quản lý PC từ xa bằng Iphone  1296156374
Đã bao giờ bạn muốn quản lý mọi hoạt động trên chiếc máy tính của mình chưa?
Có rất nhiều lý do để quản lý như dùng chung máy tính, con trẻ hay người lạ sử dụng mà bạn không kiểm soát nổi.....

Nay iTeleport5.0.1, ứng dụng quản lý máy tính ( PC) của riêng bạn đã ra đời cho phép bạn theo dõi mọi hoạt động dù là nhỏ nhất mà người đang dùng PC không hề hay biết họ đang bị theo dõi!

Hướng dẫn các bạn cài đặt và sử dụng:

Bước 1: Vào trang http://www.iteleportmobile.com để tải về phần mềm tương thích với hệ điều hành trên PC của bạn, Win hoặc Mac

Click here to view the original image of 541x587px.
[[ HƯỚNG DẪN ]] Cài đặt iTeleport - Quản lý PC từ xa bằng Iphone  1296146753

Bước 2: Cài đặt phần mềm theo hướng dẫn, nhấn Next ở bước này

Sau khi cài đặt thành công, Close lại
[[ HƯỚNG DẪN ]] Cài đặt iTeleport - Quản lý PC từ xa bằng Iphone  1296146810

Bước 3: Bạn bắt buộc phải đăng nhập vào iTeleport bằng tài khoản gmail. Nếu chưa có gmail, bạn hãy đăng ký ngay, rất đơn giản
[[ HƯỚNG DẪN ]] Cài đặt iTeleport - Quản lý PC từ xa bằng Iphone  1296146931

Bước 4: Thao tác trên Iphone, vào AppStore tìm ứng dụng iTeleport ( Free) để tải về Iphone

Click here to view the original image of 652x480px.
[[ HƯỚNG DẪN ]] Cài đặt iTeleport - Quản lý PC từ xa bằng Iphone  1296148364

Bước 5: Đăng nhập 1 lần nữa trên Iphone bằng tài khoản gmail mà bạn vừa đăng nhập trên PC, lưu ý, bắt buộc 2 lần đăng nhập phải cùng 1 tài khoản nhé!
[[ HƯỚNG DẪN ]] Cài đặt iTeleport - Quản lý PC từ xa bằng Iphone  1296148441

Sau khi cả PC và Iphone đã Connect cùng lúc thì màn hinh này sẽ hiện ra, bạn chờ 1 chút cho Iphone load hình ảnh từ PC và cuối cùng là thưởng thức

Click here to view the original image of 651x480px.
[[ HƯỚNG DẪN ]] Cài đặt iTeleport - Quản lý PC từ xa bằng Iphone  1296148985

Đây là video mình đã test trên 3GS FW 4.1, kết quả, ngon lành cành đào! Anh em cài đặt và cho ý kiến nhé

CHÚ Ý: Đây là phiên bản Trial, sử dụng thử trong 30 ngày, hết thời gian sử dụng Trial, mình sẽ xem lại số lượng người xem bài này và tùy thuộc vào nhu cầu của member để quyết định có thuốc apps này không!

Trước đây đã có bản iTeleport 4.2.4 thuốc nhưng khi test thì không sử dụng được trên FW 4.1!

Thông tin chi tiết về apps iTeleport: iTeleport: Jaadu VNC for iPhone / iPad for iPhone, iPod touch, and iPad on the iTunes App Store

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]