Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

lamborghini

Bạn đang cần những bức ảnh có hiệu ứng đẹp và bắt mắt để có thể chia sẻ với bạn bè trên mạng xã hội, nhưng không biết làm sao. Vậy Top 5 ứng dụng chụp ảnh và chỉnh sửa ảnh trên iOS (iPhone, iPad) sẽ giúp bạn.

Chụp ảnh và chỉnh sửa ảnh trên các thiết bị di động hiện nay được nhiều người sử dụng, với một chiếc iPhone hoặc iPad trên tay bạn có thể tự tạo cho mình những bức ảnh mang phong cách riêng.

Top 5 ứng dụng chụp ảnh và chỉnh sửa anh trên iOS( iPhone, iPad)

1. Camera360 Ultimate for iOS

Top 5 ứng dụng chụp ảnh và chỉnh sửa ảnh trên iOS( iPhone, iPad) Chinh-sua-anh-tren-ios-iphone-ipad-1
Camera360 Ultimate for iOS là một ứng dụng chỉnh sửa ảnh trên các thiết bị di động như iphone ipad, ứng dụng này được rất nhiều người sử dụng bởi chúng có thể tạo ra được nhiều ảnh với hiệu ứng vô cùng bắt mắt.

Ứng dụng được tích hợp công nghệ chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp giúp bạn loại bỏ những khuyết điểm trên tấm ảnh, cắt ghép nhiều ảnh tạo sự sinh động cho bức hình....

Để trải nghiệm bạn có thể vào đây để tải phiên bản mới nhất cho các thiết bị iOS của mình Camera360 Ultimate for iOS.

2. Instagram for iOS

Top 5 ứng dụng chụp ảnh và chỉnh sửa ảnh trên iOS( iPhone, iPad) Chinh-sua-anh-tren-ios-iphone-ipad-2

Instagram for iOS là ứng dụng cũng được nhiều người sử dụng, bản chất nó là một trang mạng xã hội ảnh khi người dùng cài lên các thiết bị di động iOS của mình, và người dùng có thể truy cập vào để căn chỉnh các hiệu ứng sao cho bức hình ứng ý nhất sau đó có thể chia sẻ trực tiếp lên trang mạng Facebook

Với ứng dụng này sẽ tạo cho bạn một kho ảnh khổng lồ, giúp cho bạn dễ dàng chia sẻ cho bạn bè và người thân.

Bạn có vào để tải về và cập nhật bản mới nhất cho các thiết bị của mình ứng dụng Instagram for iOS 

3. Cymera - Selfie & Photo Editor for iOS

Top 5 ứng dụng chụp ảnh và chỉnh sửa ảnh trên iOS( iPhone, iPad) Chinh-sua-anh-tren-ios-iphone-ipad-3

Cymera - Selfie & Photo Editor for iOS là ứng dụng phổ biến và được nhiều người sử dụng dùng để chụp những bức ảnh chân dung của bạn để rồi sau đó lựa chọn những hiệu ứng được tích hợp sẵn để tạo ra những bức ảnh vô cùng sinh động.

Ứng dụng này cũng có thể giúp bạn chi sẻ những bức hình mình tạo ra cho bạn bè và người thân trên các trang mạng xã hội phổ biến hiện nay như Facebook hay là Twitter.

Người dùng có vào để tải về và cập nhật bản mới nhất cho các thiết bị của mình ứng dụng Cymera - Selfie & Photo Editor for iOS

4. Line Camera for iOS

Top 5 ứng dụng chụp ảnh và chỉnh sửa ảnh trên iOS( iPhone, iPad) Chinh-sua-anh-tren-ios-iphone-ipad-4

LINE Camera for iOS là ứng dụng cho phép bạn chỉnh sửa và tạo ra những bức ảnh đẹp ưng ý, với nhiều hiệu ứng đẹp cho người dụng lựa chọn. Từ đó bạn có thể chia sẻ cho bạn bè đồng thời lưu giữ lại được những thời khắc vô cùng quan trọng.

Độc giả quan tâm có thể vào để tải và cập nhật bản mới nhất cho các thiết bị của mình ứng dụng ứng dụng LINE Camera for iOS 

5. PhotoWonder for iOS

Top 5 ứng dụng chụp ảnh và chỉnh sửa ảnh trên iOS( iPhone, iPad) Chinh-sua-anh-tren-ios-iphone-ipad-5

PhotoWonder for iOS cũng là ứng dụng dùng cho các thiết bị iOS giúp bạn có được những khuôn hình vô cùng độc đáo và bắt mắt, vì ứng dụng được tích hợp trình sửa ảnh chuyên nghiệp với nhiều hiệu ứng. Giúp cho bạn nhiều lựa chọn khi chỉnh sửa ảnh.

Độc giả có thể tải về tại đây ứng dụng PhotoWonder for iOS

Với bài viết trên đây chúng tôi đã giới thiệu đến bạn đọc Top 5 ứng dụng chụp ảnh và chỉnh sửa ảnh trên các thiết bị di động sử dụng hệ điệu hành iOS, các bạn cũng có thể tham khảo một số ứng dụng cho các thiết bị sử dụng hệ điều hành Android hoặc Windows Phone tại trang taimienphi.vn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]