Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

angelvn2005
  • Junior Member

angelvn2005

Chắc mình ko cần giới thiệu nhiều về Google Voice nữa, hầu như nhưng ai xài iphone ở nc ngoài đều có app này trong phone. Bài viết này hướng dẫn những newbies cách làm số or mua số đẹp trên Google voice. 
Mình xin nói sơ lại về Google Voice cho Newbies. Google Voice là 1 app dùng để call online thông qua số điện thoại chính thức của chính bạn. Hỗ trợ thêm 1 số điện thoại phụ cho iphone của bạn. Thí dụ các bạn hay mua hàng online, để số đt của mình trên bất kỳ 1 website..nhưng các bạn lại không muốn show up số điện thoại của các bạn vì sợ SPAM. Vì vậy các bạn có thể tạo cho 1 mình số phụ cho chiếc điện thoại của mình đặc biệt là mình chọn được số mình iu thích.
Những bạn nào ở US thì có thể dùng dùng Google Voice để TEXT to any number và tất nhiên là FREE. Các bạn có thể save được 20$ 1 tháng for unlimited text...That's cool.

Sau đây là quy trình hướng dẫn:
Truy cập vào http://www.google.com/voice
-> Đăng Nhập (Sign In) zô accout của mình hoặc tạo 1 account mới. Bước tạo này thì không có gì khó, ACE tự mò nha...
Bước 1:

Hướng dẫn chi tiết cách làm hoặc mua số đẹp trên Google Voice!! One

Bước 2:

Hướng dẫn chi tiết cách làm hoặc mua số đẹp trên Google Voice!! TWO

Bước 3:
[center]

Hướng dẫn chi tiết cách làm hoặc mua số đẹp trên Google Voice!! Three
[left]
Bước 4:
[center]Hướng dẫn chi tiết cách làm hoặc mua số đẹp trên Google Voice!! Four

Bước 5:
Hướng dẫn chi tiết cách làm hoặc mua số đẹp trên Google Voice!! Five

[left]Bước 6:
[center]Hướng dẫn chi tiết cách làm hoặc mua số đẹp trên Google Voice!! Six

[left]Bước 7:
[center]

Hướng dẫn chi tiết cách làm hoặc mua số đẹp trên Google Voice!! Seven
[left]
LƯU Ý: Các bạn điền số account của mấy bạn nha, số đó là số giả, mình điền zô tượng trưng thôi. Hihi`...Tốt nhất các bạn nên tạo 1 email mới để đăng kí một account google voice free lấy số mới.Hướng dẫn chi tiết cách làm hoặc mua số đẹp trên Google Voice!! 22
[/left]
[/center]
[/left]
[/center]
[/left]
[/center]
[/left]
[/center]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]