Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

thandong19
  • Junior Member

thandong19

các bác ơi giúp em với em van xin các bác tại cái ipod touch này của thằng bạn,nó nhờ em jb dùm nó mà em làm theo cách của bạn love456 từ 1.1.4 lên 2.0 ko dc,em đã lên google search cách jb thì bên handheld chỉ là nhiều lém nhưng em đã rút bớt mấy cách mà giống bạn love456 đưa lên
nó nói dùng winpwng tool 2.003,rùi browse vào ipsw chọn fw 1.1.4 ,rùi connect ipod to itunes rùi click vào ipwner
chọn cái file fw custom rùi click vào ipwner xong thấy ipod restart vào hình cọng cáp cái đĩa rùi chạy 1 đoạn mã gì đấy,rùi trong winpwng nó hiện là :"please wait ipod reboot" rùi em thấy trên ipod nó đứng rùi em click nút ok trên winpwng tool sau đó cái ipod nó tắt ngủm lun ,giờ nó mở ko lên lun màn hình đen xì,itunes cũng ko nhận nữa (đã thử hết các cổng usb)giúp em với các bác ơi ipod touch của em mở ko dc Cleargiúp em với các bác ơi ipod touch của em mở ko dc Cleargiúp em với các bác ơi ipod touch của em mở ko dc Cleargiúp em với các bác ơi ipod touch của em mở ko dc Cleargiúp em với các bác ơi ipod touch của em mở ko dc Cleargiúp em với các bác ơi ipod touch của em mở ko dc Cleargiúp em với các bác ơi ipod touch của em mở ko dc Clear giúp em với thanksk các bác hic chắc pải đền tiền cho nó ùi quá

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]