Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Phượng Hoàng Lửa
  • MASTER

Phượng Hoàng Lửa

http://www.heaveniphoneipad.com

Chào các bạn.
Như các bạn đã biết Game StarFront là 1 game chiến thuật rất hay và rất HOT hiện nay.
Game do GameLoft "xào" lại từ game chiến thuật kinh điển Starcraft làm dân Game điên đảo 1 thời ( trong đó có mình Game HOT "StarFront-Thủ thuật-Chiến thuật-Chia sẻ kinh nghiệm chơi Game 1 ).

Game HOT "StarFront-Thủ thuật-Chiến thuật-Chia sẻ kinh nghiệm chơi Game Mzl.antyacjn.320x480-75
StarFront được "xào" từ game chiến thuật "kinh điển" Starcraft

Mình lập Topic này để anh em cùng nhau thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm chơi game, cập nhật nick và thứ hạng (RANK) để anh em giao lưu.
Id game củ mình : vietnam_cuong và hoangcuongcp ( hiện chỉ dùng nick vietnam_cuong để đua Top )
2 nick của mình đều đang có thứ hạng khá cao trong BXH ( Top 30 và Top 50)
Sẽ cập nhật hình cho anh em sớm Game HOT "StarFront-Thủ thuật-Chiến thuật-Chia sẻ kinh nghiệm chơi Game 3
Anh em vào tham gia nhiệt tình cho Topic sôi nổi.
Thân ái! Game HOT "StarFront-Thủ thuật-Chiến thuật-Chia sẻ kinh nghiệm chơi Game 1

P/s: cập nhật Picture về RANK cho anh em.

Game HOT "StarFront-Thủ thuật-Chiến thuật-Chia sẻ kinh nghiệm chơi Game 45f4e723

Acc vietnam_cuong sẽ cập nhật sau ^^ 

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]