Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

bmtprovip
  • Junior Member

bmtprovip

Các bác có kinh nghiệm cho em hỏi chút xíu.
Em gửi các file lên mail để đọc, sau khi down về em chỉ có thể đọc từ các file trong mail, em dùng Touch Exlorer mò mãi mà không ra được các attached files đó nằm đâu trong máy cả. Phần Attached file trong mail thì em tìm được nhưng ở định dạng *.dat. Các bác có thể chỉ giúp em làm sao để save file ra storage được không ạ? Tks các pro nhiều
http://www.tinhte.vn/attachment.php?attachmentid=320715&d=1294228017
bác vào đây down chương trình về nhé. File .zip nhưng bác đổi thành .xap là cài bình thường à

bmtprovip
  • Junior Member

bmtprovip

Các bạn vào Market/apps/music & video/ kéo qua thư mục free rồi kéo xuống dưới cuối cùng khoãng 35 apps rồi sẽ thấy YouTube của HTC Corporation mới cho ra ngày 16 tháng 12, năm 2010 nhé. Mình đã down về và sài rất tốt hơn cả youtube mặc của Microsoft làm. Mình mới khám phá ra và chia sẻ cho mọi người cùng thưởng thức app mới cho WinPho7 nhé Touch Explorer và những vấn đề liên quan Clearlayfull:

bmtprovip
  • Junior Member

bmtprovip

Touch Explorer và những vấn đề liên quan Empty phần mềm cho WM 7 10th April 2015, 12:28 pm

bác nào có phần mềm kết nối giữa PC với HTC 7 TROPHY thì cho em xin
em cảm ơn nhiều nhiều

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]