Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

BanChanViet

Cuộc sống luôn luôn vội vã với nhiều sự kiện diễn ra xung quanh, chắc chắn sẽ có 1 lúc nào đó bạn muốn ngồi nhìn lại những gì đã xảy ra cách đây vài năm, hoặc đơn giản bạn muốn xem lại những hình ảnh và cảm xúc của chính xác 1 sự kiện cụ thể trong cuộc đời. Khi công nghệ ngày càng phát triển, chiếc smartphone là 1 thiết bị luôn luôn đồng hành cùng với các bạn trên mọi sự kiện của cuộc sống. Vì vậy, hãy để chiếc smartphone trở thành công cụ lưu trữ ký ức hiệu quả của chính bạn.

Everyday Timeline (free)
http://itunes.apple.com/US/app/id550004524?mt=8

Click here to view the original image of 640x360px.
Tạp chí app | Everyday Timeline - Nhật ký thông minh  Everyday_timeline_zps35d11bdc
Đây là 1 ứng dụng nhật ký thông minh, nó giúp bạn trong việc ghi lại các sự kiện hàng ngày 1 cách vô cùng nhanh chóng. Với everyday timeline, bạn có thể viết nhật ký, đính kèm hình ảnh, video, location (vị trí) của bài viết đó. Tất cả các thao tác sử dụng vô cùng đơn giản và nhanh gọn, bạn chỉ cần tốn khoảng 1 phút để viết. Hệ thống tag (từ khóa) cho từng bài viết sẽ giúp bạn trong việc dễ dàng lọc ra những bài viết theo 1 chủ đề nào đó. Ví dụ những bài viết trong các chuyến du lịch của mình, mình đều tag thành #travel, vì vậy sau này mình chỉ cần chọn tag #travel lúc đó tất cả cảm xúc, hình ảnh, video về những chuyến du lịch đó sẽ quay trở lại với mình.
1 điểm đặc biệt của everyday timeline đó là app sẽ cho phép bạn kết nối với các mạng xã hội thông dụng hiện nay như: Facebook, twitter, foursquare, instagram. Sau khi bạn kết nối, tất cả những hoạt động bên các mạng xã hội sẽ được tự động import vào trong nhật ký của bạn và bạn có thể chỉnh sửa, thêm hình ảnh v.v.. vào các bài viết đó như 1 bài viết thông thường.
Với tính năng back up online các bài viết của bạn sẽ được lưu trữ trực tuyến trên trang web everyday.me, bạn có thể truy cập vào trang web đó với tài khoản đã đăng ký để xem nhật ký của bạn trên máy tính thông thường. Ứng dụng còn cho phép bạn tự động thiết lập sao lưu định kì qua evernote, dropbox để bạn yên tâm trong việc lưu trữ tất cả những ký ức của bạn cho tới tương lai.

Với tất cả những tính năng hấp dẫn, cộng với việc hoàn toàn miễn phí, bạn còn chờ gì mà không bắt đầu ghi lại cuộc sống hàng ngày của mình ngay từ bây giờ.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]