Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

BanChanViet

Thấy có nhiều anh em ở các forum khác cũng đang tìm app này, thấy app Việt, định không xxx nhưng bán mắc quá thôi thì xxx v1.0 cho anh em dùng vậy VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  21VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  21VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  21VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  21
VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  746098
Last changed: Oct 20, 2010
Category: Lifestyle
Developer: AFOLI.,JSC
Version: 1.0
Average Rating: No data
Size: 24.6 MB
Phần mềm số một về nấu ăn trên AppleStore !

VCooking là ứng dụng duy nhất giúp bạn xem hàng nghìn món ăn Việt của các miền với đầy đủ cách chế biến, khối lượng cụ thể của nguyên liệu và lượng calo của chúng trong món ăn

Bạn luôn luôn phải đặt câu hỏi “Hôm nay ăn gì?” mỗi khi chuẩn bị bữa cơm cho gia đình?
Thật đơn giản,VCooking giúp bạn tạo các thực đơn riêng cho mình từ hàng nghìn món ăn được cung cấp sẵn. Đặc biệt, bạn có thể đặt các thực đơn mình đã tạo ra cho các ngày trong tuần, trong các tháng… Với chế độ cài đặt nhắc thời gian chuẩn bị các bữa ăn trong ngày, bạn luôn chủ động được thời gian của mình.

Điểm đặc biệt là VCooking có thể tính cho bạn chính xác khối lượng thực phẩm cần mua cho bữa ăn của bạn.Bạn chỉ cần cầm iPhone và đi chợ - VCooking đúng là từ điển sống cho những ai yêu thích nấu ăn.

Nếu bạn quá bận rộn, Vcooking đã có sẵn những thực đơn mẫu cho các bữa ăn hàng ngày, thực đơn tiệc, thực đơn giỗ chạp….

Và nếu bạn muốn chia sẻ những hình ảnh, thông tin, cách chế biến…. của bất cứ món ăn hay thực đơn bạn tạo ra cho bạn bè, người thân. VCooking sẽ hỗ trợ bạn gửi qua email một cách dễ dàng.

Đây chính là ứng dụng duy nhất và tốt nhất hiện nay cho những ai muốn nấu những bữa cơm Việt ngon.

Tóm tắt các chức năng chính :
1) Xem chi tiết món ăn theo Vùng miền, Nguyên liệu, Phương pháp và Loại món ăn.
2) Tạo thực đơn cho riêng bạn.
3) Xem bảng nguyên liệu của món ăn và của thực đơn.
4) Xem thực đơn mẫu.
5) Đặt thực đơn theo ngày.
6) Gửi Email thông tin món ăn, thông tin thực đơn.
7) Đánh dấu những món ăn yêu thích hay những thực đơn yêu thích của bạn.
Cool Xem hàng nghìn mẹo văt và công dụng thực phẩm.
9) Tìm kiếm thông tin.
Món ăn, Mẹo vặt hàng ngày, Mẹo vặt nấu ăn, Công dụng thực phẩm.
VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  Mzl.hcdbpuma.320x480-75VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  Mzl.rsuxhvmm.320x480-75VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  Mzl.dllspssw.320x480-75VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  Mzl.zokvwxoj.320x480-75VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  Mzl.ysojriii.320x480-75
Link download: http://www.mediafire.com/?xb32o0axxeka2ez

Version 2.1:
Link download: http://www.mediafire.com/?4q7desxw818yh12

Mấy anh em nào có lấy post chổ khác thì lấy luôn cái nguồn hộ em nha, để lần sau em còn có hứng thú post.VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  16VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  16VCooking-update 2.1 (Sổ tay nấu ăn)-hot hot  16

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]