Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Mạnh Toàn
  • Junior Member

Mạnh Toàn

Em thấy phần mềm này khá tiện lợi để lưu trử những dữ liệu cần thiết khi restore lại trên trang khác đã có nhưng tren diễn đàn mình chưa có nên chia sẽ cho anh em ( hỗ trợ lấy danh bạ tren mọi phiên bản kể cả 6.1.3. đặc biệt không cần jaibreak vẫn luu lại được )
Moborobo là phần mềm sử dụng tương tự như ifunbox, itools cung dễ sử dụng nên chia sẻ với anh em  Lấy danh bạ hình ảnh bắng Moborobo cực nhanh 105http://moborobo.en.softonic.com/ link down tại đây em nó được cái là rất dễ dàng lấy danh bạ và giữ lại khi anh em restore lại máy nhìu lúc danh bạ không luu trên sim và có thể đưa danh bạ sync wa máy khác
Cài đặt xong  Lấy danh bạ hình ảnh bắng Moborobo cực nhanh Attachment
vao contact  Lấy danh bạ hình ảnh bắng Moborobo cực nhanh Attachmenthiện lên danh bạ lấy ra chọn số mún lay ra hoặc chọn hết xong click vào import & expost chọn export ast.vfc xong luu file vào vậy là rút danh bạ mún thêm vào lại thi` import ats.vfc xong chọn file vừa lưu vào
phần mềm này còn có thể lấy nhạc video tương tự như lấy danh bạ vậy
em thấy tiện lợi nên post phần mềm cho anh em nào khi resote mún giữ lại những gì mình thích nếu có rồi thì cung dừng ném gạch em chỉ mong mún chia sẽ Thân.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]