Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nguyenbc888
  • Junior Member

nguyenbc888

http://dichvubc88.malware-site.www/

Seo không lên em cho team ngồi chơi Empty Seo không lên em cho team ngồi chơi 15th September 2016, 1:28 pm

Không biết ở đây có bác nào làm leader như em không.
Từ khóa tụt , thời hạn bàn giao đến đít rồi mà cho team ngồi chơi.

Sáng nay đến công ty, từ khóa của em vẫn chưa lên. Mọi người trong team hỏi sáng nay làm gì. em trả lời đơn giản lắm:
Chơi game xem phim làm gì tùy thích.
miễn sao, đủ mỗi người 2 site mới bằng wp, 2 site bằng blog, nội dung thêm tầm 5 bài thôi.
Team em cũng chỉ có 5 người mà nhiều lúc thấy kiểu gây áp lực trong công việc không hiệu quả bằng việc giao mục tiêu và để mọi người tự hoạt động theo khả năng.
P/s: nói thật với các bác là e seo đến 2 tháng rồi mà chưa thấy tốp, không hiểu sao nữa, web thì chuẩn seo lắm, hay tại từ khóa cạnh tranh quá, bác nào rành kiểm tra giúp e với, em đang seo từ khóa làm bằng đại học, bác nào check giúp e với , tks mấy bác đi qua, đừng gạch đá em nhé, bác nào đi qua cho em xin chút bình luận, không thích để lại cho e 1 chấm cho đỡ trôi bài ạ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]