Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

BinhKTV

Bạn đang sử dụng iPhone đã jailbreak, cài cài rất nhiều ứng dụng những bạn không biết cách gỡ bỏ ứng dụng trong kho ứng dụng Cydia như thế nào? Bài viết sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn cách gỡ bỏ ứng dụng trong Cydia.

Phương pháp gỡ bỏ ứng dụng đã cài trên cydia này có thể áp dụng cho tất cả các thiết bị chạy tất cả các hệ điều hành từ iOS 7 mới nhất đến các phiên bản cũ hơn hoặc mới hơn. Sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn chi tiết bằng hình ảnh cách gỡ bỏ ứng dụng trong Cydia

Cách gỡ bỏ ứng dụng trong Cydia trên iPhone

Bước 1: Khởi động dựng Cydia > tại tab User tìm đến ứng dụng mà bạn muốn gỡ bỏ > kích chọn vào ứng dụng rồi chuyển sang bước 2.

Cách gỡ bỏ ứng dụng trong Cydia trên iPhone Go-bo-ung-dung-trong-cydia-tren-iphone-1

Bước 2: Tại giao diện tích chọn Modify > chọn Remove > tiệp bạn chọn Confirm để xác nhận sẽ xóa bỏ ứng dụng.

Cách gỡ bỏ ứng dụng trong Cydia trên iPhone Go-bo-ung-dung-trong-cydia-tren-iphone-2

Lúc này bạn chờ đợi cho quá trình gỡ ứng dụng xong rồi sau đó bạn chọn Return to Cydia két thúc quá trình gỡ bỏ một ứng dụng trong Cydia.

Cách gỡ bỏ ứng dụng trong Cydia trên iPhone Go-bo-ung-dung-trong-cydia-tren-iphone-3

Trên đây là hướng dẫn đơn giản về gỡ bỏ ứng dụng đã cài đặt trên Cydia cho người mới dùng. Hi vọng bạn sẽ không gặp quá nhiều khó khăn trong việc gỡ bỏ ứng dụng trong Cydia sau khi đọc qua bài hướng dẫn này của mình.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]