Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

MinhLam

Nếu đang tò mò muốn biết mặt mũi con mình ra sao trong tương lai thì ứng dụng vui dưới đây sẽ giúp bạn. Hãy tham khảo cách xem trước khuôn mặt của con bạn trong tương lai bằng Predict Baby Face cho iPhone.

Nếu từng đọc truyện Doremon, bạn sẽ biết được Nobita thường thích dự đoán tương lai và mặt mũi của con cái với Xuka. Hôm nay chúng tôi sẽ giúp bạn thực hiện công việc tương tự với các bước bên dưới. Hãy tham khảo cách xem trước khuôn mặt của con bạn trong tương lai bằng Predict Baby Face để biết thêm chi tiết.

XEM TRƯỚC KHUÔN MẶT CỦA CON BẠN TRONG TƯƠNG LAI BẰNG PREDICT BABY FACE

Bước 1: Đầu tiên bạn tải Predict Baby Face cho iPhone
Bước 2: Tiếp đến bạn khởi động ứng dụng lên. Tại ô Choose Father bạn chọn ảnh của bố, tại ô Choose Mother bạn chọn khuôn mặt mẹ.
Predict Baby Face - Xem trước khuôn mặt trong tương lai của bạn Xem-truoc-khuon-mat-cua-con-ban-trong-tuong-lai-1
Bước 3: Ứng dụng đã cung cấp sẵn ảnh bố và mẹ, tuy nhiên nếu muốn thay đổi thì bạn có thể up ảnh lên.
Predict Baby Face - Xem trước khuôn mặt trong tương lai của bạn Xem-truoc-khuon-mat-cua-con-ban-trong-tuong-lai-2
Bước 4: Bấm vào nút Predict Baby sẽ ra ảnh của con.
Predict Baby Face - Xem trước khuôn mặt trong tương lai của bạn Xem-truoc-khuon-mat-cua-con-ban-trong-tuong-lai-3
Sau bước này bạn có thể lưu ảnh lại hoặc chia sẻ với bạn bè trên Facebook hoặc Email.
Predict Baby Face - Xem trước khuôn mặt trong tương lai của bạn Xem-truoc-khuon-mat-cua-con-ban-trong-tuong-lai-4

Như vậy là Taimienphi.vn vừa giới thiệu tới bạn cách xem trước khuôn mặt của con bạn trong tương lai bằng Predict Baby Face. Ứng dụng vui nhộn này chắc chắn sẽ khiến bạn phải bật cười vì những tác phẩm dí dỏm tạo ra. Ngoài ra chúng tôi cũng hướng dẫn cáchkhôi phục ảnh đã xóa trên iPhone. Nếu quan tâm mời bạn ghé qua để tham khảo.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]