Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

MinhLam

Thay đổi biểu tượng pin iPhone 6 thành đôi cánh thiên thần chỉ là một trong những phương pháp trang trí đơn giản trên iOS. Tuy nhiên nó đã tạo ra trào lưu mới cho những chiếc iPhone đã jailbreak.
Trong bài viết này, chúng tôi sẽ giới thiệu tới bạn cách trang trí iPhone được nhiều người yêu thích, đó là đổi biểu tượng pin thành đôi cánh thiên thần. Nếu bạn đang sử dụng iPhone 6 hoặc các máy iPhone trước đó, hãy thực hiện các bước dưới đây để biết thêm chi tiết.
ĐỔI BIỂU TƯỢNG PIN IPHONE 6 THÀNH ĐÔI CÁNH THIÊN THẦN
Yêu cầu: iPhone của bạn phải được jailbreak và cài sẵn Cydia
Bước 1: Đầu tiên bạn tải bộ biểu tượng pin đôi cánh thiên thần về Tại đây.
Bước 2: Tiếp đến bạn sử dụng iFunbox (Cydia) để chép thư mục đã tải và giải nén phía trên vào iPhone của mình.
Mẹo đổi cột pin iPhone 6 thành đôi cánh thiên thần Doi-bieu-tuong-pin-iphone-6-thanh-doi-canh-thien-than-1
Bước 3: Sau khi copy xong, bạn vào Cài đặt > Alkaline.
Mẹo đổi cột pin iPhone 6 thành đôi cánh thiên thần Doi-bieu-tuong-pin-iphone-6-thanh-doi-canh-thien-than-2
Tiếp đến bạn truy cập vào Theme, tiếp đến chọn bộ biểu tượng vừa thêm vào rồi khởi động lại máy.
Mẹo đổi cột pin iPhone 6 thành đôi cánh thiên thần Doi-bieu-tuong-pin-iphone-6-thanh-doi-canh-thien-than-3
Kết quả cuối cùng.
Mẹo đổi cột pin iPhone 6 thành đôi cánh thiên thần Doi-bieu-tuong-pin-iphone-6-thanh-doi-canh-thien-than-4

Như vậy là Taimienphi.vn vừa giới thiệu tới bạn cách đổi biểu tượng pin iPhone 6 thành đôi cánh thiên thần. Ngoài ra, bạn cũng có thể tham khảo cách check imei iPhone để biết thêm về tình trạng iPhone của mình.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]