Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

MinhLam

Xóa ảnh trên iPhone công việc tưởng như đơn giản, nhưng nếu bạn không biết cách thực hiên thì bạn không thể làm được, với bài viết sau đây Taimienphi.vn sẽ hướng dẫn các bạn có thể xóa những hình ảnh không cần thiết trên chiếc iPhone của mình bằng phần mềm iTools nhé. Thủ thuật áp dụng với các thiết bị iOS như iPhone 6 Plus, iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 và cả iPad
Trước đây chúng tôi đã giới thiệu đến các bạn cách xóa nhạc trên iPhone, việc xóa nhạc trên iPhone giúp bạn giải phóng bộ nhớ trong cho điện thoại iPhone của mình. Cách xóa ảnh trên iPhone cũng vậy, bài viết sau đây sẽ hướng dẫn các bạn cách xóa ảnh trên iPhone một cách đơn giản nhất
Làm sao xóa ảnh trên iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 Xoa-anh-tren-iphone-bang-itools-0
XÓA ẢNH TRÊN IPHONE, CÁCH DELETE IMAGES TRÊN ĐIỆN THOẠI IPHONE

Cách 1: Sử dụng phần mềm hỗ trợ iTools:
Với cách này bạn có thể xóa toàn bộ hình ảnh bao gồm ảnh chụp từ thiết bị và ảnh copy từ máy tính vào.
Yêu Cầu:
- Máy tính có cài đặt iTunes phiên bản mới nhất. DownloadiTunes
- Bộ cài iTools cũng phiên bản mới nhất. DownloadiTools

Bước 1: Kết nối iPhone với máy tính qua công USB, tại giao diện chính bạn chọn mục Photo ---> Photo
Làm sao xóa ảnh trên iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 Xoa-anh-tren-iphone-bang-itools-1
Bước 2: Tích chọn những ảnh cần xóa sau đó bấn Delete để xóa ảnh.

Cách 2: Xóa trực tiếp trên thiết bị:
Với cách này bạn chỉ xóa được những hình ảnh chụp từ thiết bị (iphone hoặc iPad), còn không thẻ xóa những hình ảnh copy vào từ máy tính.
Bước 1: Mở kho ảnh trên iPhone của bạn ra, click Chọn
Làm sao xóa ảnh trên iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 Xoa-anh-tren-iphone-1
Bước 2: Tiếp đến tích vào những hình ảnh cần xóa rồi click vào biểu tượng thùng rác
Làm sao xóa ảnh trên iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 Xoa-anh-tren-iphone-2
Bước 3: Tại đây bạn xác nhận Xóa...Ảnh
Làm sao xóa ảnh trên iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 Xoa-anh-tren-iphone-3
Như vậy những hình ảnh đó trên iPhone của bạn sẽ được loại bỏ khỏi kho ảnh

Trên đây chúng tôi đã hướng dẫn các bạn 2 cách có thể xóa bỏ hình ảnh của mình trên điện thoại iPhone nhanh chóng và an toàn. Hi vọng chúng sẽ giúp ích được nhiều cho bạn khi sử dụng. Ngoài ra bạn cũng có thể tham khảo thêm cách Copy ảnh từ máy tính vào iPhone bằng iTools của chúng tôi tại đây

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]