Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

MinhLam

Khi bạn mới thay đổi số điện thoại di động của mình, khiến bạn không thể nhớ hết được chúng, làm thế nào để biết được số của mình đang dùng? Bài viết sau sẽ hướng dẫn các bạn cách xem, check số điện thoại của mình với tất cả các nhà mạng (Viettel, Vinaphone hoặc Mobifone) nhé.

Vấn đề gặp phải khi bạn thay đổi số di động (thường là 11 số) khiến bạn không nhớ được số đó trong những lần sử dụng đầu tiên. Vậy với bài viết sau chúng tôi sẽ hướng dẫn các bạn có thể biết được số điện thoại của mình đang dùng. Áp dụng cho tất cả các nhà cung cấp như Viettel, Vinaphone hay Mobifone... Hãy tham khảo cùng Taimienphi.vn nhé.
Mẹo kiểm tra số điện thoại tất cả nhà mạng Xem-so-dien-thoai-cua-minh-voi-cac-nha-mang-0
XEM, CHECK SỐ ĐIỆN THOẠI CỦA MÌNH VỚI TẤT CẢ CÁC NHÀ MẠNG.

Đối với nhà mạng Viettel
Cách 1: Nhập *1# trực tiếp từ bàn phím số, sau đó nhấn nút gọi
Mẹo kiểm tra số điện thoại tất cả nhà mạng Xem-so-dien-thoai-cua-minh-voi-cac-nha-mang-1
Cách 2: Soạn tin nhắn với nội dung TTTB sau đó gửi tới 1414. Khi đó sẽ có tin nhắn trả về số điện thoại của bạn đang dùng

Đối với nhà mạng VinaPhone
Từ bàn phím điện thoại bạn nhập:*110# rồi phím gọi, khi đó sẽ có thông tin về số bạn đang dùng
Mẹo kiểm tra số điện thoại tất cả nhà mạng Xem-so-dien-thoai-cua-minh-voi-cac-nha-mang-2

Đối với nhà mạng Mobifone
Từ bàn phím bạn nhấn: *3# rồi phím gọi, khi đó sẽ có thông tin về số bạn đang dùng
Mẹo kiểm tra số điện thoại tất cả nhà mạng Xem-so-dien-thoai-cua-minh-voi-cac-nha-mang-3
Như vậy chỉ với một vài thao tác đơn giản bạn đã có thể biết được thông tin về số di động mà mình đang dùng, lưu ý là tất cả các thao tác trên hoàn toàn miễn phí. Ngoài ra bạn có thể tham khảo thêm một số cách kiểm tra imei iPhone,kiểm tra imei SamSung, kiểm tra imei Nokia....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]