Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

MinhLam

Trước đó khi tung ra phiên bản cập nhật iOS 8.1.2 Apple đã lên tiếng về việc bảo mật các thiết bị iOS và đặc biệt từ iOS 8.1.2 sẽ không thể Jailbreak được tuy nhiên theo thông tin mới nhất thì chúng ta vẫn hoàn toàn có thể Jailbreak được bằng công cụ Taig.

Sau khi lỗ hổng bảo mật trên các phiên bản iOS trước đó như iOS 8.1.1 được Apple phát hiện và vá lại thì người dùng đang lo lắng về việc sẽ Jailbreak các thiết bị iOS như thế nào. Tuy nhiên cho đến ngày 10/12/2014 ngay sau khi phiên bản iOS 8.1.2 được phát hành chính thức thì trên cộng đồng Jailbreak đã thông tin rằng công cụ Taig vẫn có thể chạy tốt trên iOS 8.1.2, các lỗ hổng trước đó chưa được Apple vá lại như đã nói.
Vẫn có thể jaibreak iOS 8.1.2 cho iPhone 4,4s,5,5s,6,6plus bằng công cụ Taig Jailbreak-ios-812-bang-cong-cu-taig

Nhưng không dừng lại ở đó nhóm hacker nổi tiếng này vẫn đang âm thầm nâng cấp phiên bản của mình lên với sự tương thích cao với các phiên bản iOS được cập nhật.

Để thực hiện Jailbreak iOS 8.1.2 chúng ta vẫn cần thận trọng và sao lưu dữ liệu trước khi thực hiện, nếu bạn đã thực hiện nâng cấp thiết bị của mình lên iOS 8.1.2 bằng cách cập nhật qua OTA thì bạn phải tiến hành restore iOS 8.1.2 của mình thông qua iTunes.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]