Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

MinhLam

Microsoft Bingo là một game casual dành riêng cho Windows Phone mang yếu tố giải trí nhẹ nhàng và cổ điển đưa bạn đi đến khắp các địa danh nổi tiếng trên thế giới để điền được hết các ô bingo của mình.

Microsoft Bingo là game do nhà phát hành Microsoft Studios mới cho ra mắt nhưng đã được đông đảo người dùng trên khắp thế giới tán thưởng, khi chơi bạn sẽ kiếm được nhiều điểm số gọi là Flight Points lúc đã có nhiều kinh nghiệm, khi có được số tiền này bạn có thể đi đến mọi nơi trên khắp thế giới. Giống như ở ngoài đời sống thực khi đi du lịch như vậy bạn có thể mua quà lưu niệm hay các phần thưởng bất ngờ khác đã đã thu thập đủ bộ quà lưu niệm.
Phiên bản Microsoft Bingo cho Windows Phone : Tải Microsoft Bingo for Windows Phone

Microsoft Bingo - Game giái trí hấp dẫn cho thiết bị Windows Phone Microsoft-bingo-game-cho-windows-phone-1

Game Microsoft Bingo có tính tương tác và cộng đồng cao, bạn có thẻ chơi cùng bạn bè của mình giúp họ và họ cũng có thể giúp bạn đạt được những điểm số cao để có được những phần thưởng ngày càng nhiều. 
Microsoft Bingo - Game giái trí hấp dẫn cho thiết bị Windows Phone Microsoft-bingo-game-cho-windows-phone-2

Microsoft Bingo có tính giải trí rất cao và hoàn toàn miễn phí, với dung lượng chỉ hơn 100MB bạn đã có cho mình một game cực kỳ hay và chắc chắn không làm bạn thất vọng, bạn cũng có thể dành được nhiều điểm số cho bộ sưu tập games Xbox live của mình với Microsoft Bingo có Xbox live nhãn xanh lá.
Microsoft Bingo - Game giái trí hấp dẫn cho thiết bị Windows Phone Microsoft-bingo-game-cho-windows-phone-3

Game chơi mượt với hầu hết các máy của Windows Phone ngay cả vơi máy chạy Ram 512, các bạn hãy nhanh tay tải và trải nghiệm game đặc sắc này theo link miễn phí bên trên và tải thêm game Asphalt 8 cho máy Lumia của mình để không bỏ lỡ game đua xe đỉnh nhất

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]