Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

lamborghini

Chúng ta lại sắp chào đón 1 mùa Halloween nữa, và năm nay 9mobi.vn sẽ đem đến cho các bạn một ứng dụng để hoà mình vào không khí Halloween.

Trên các thiết bị iOS có rất nhiều các ứng dụng chỉnh sửa ảnh rất chuyên nghiệp và nhiều tính năng như Camera360, Photowonder..., tuy nhiên đến mùa Halloween thì không thể không nhắc đến ứng dụng TynType dành cho iPhone, iPad và iPod touch.
Các bạn tải và cài đặt TynType phiên bản mới nhất.
- Tải TynType
Nhắc đến Halloween là chúng ta nhắc đến lễ hội hoá trang kinh dị và trên chính thiết bị iOS của chúng ta cũng có thể làm được điều đó, bạn có thể tự hoá trang cho mình bằng điện thoại, thật đơn giản.
Tạo ảnh chân dung kinh dị ngày Halloween với TynType Tao-anh-chan-dung-kinh-di-ngay-halloween-voi-tyntype-1
TynType sẽ giúp bạn tạo ra các hình ảnh kinh dị bằng chính bức ảnh của các bạn chụp như biến đổi hình dạng khuôn mặt, làm cho khuôn mặt già đi, trắng bệch hoặc chỉnh sửa khung cảnh trở nên lạnh lẽo và tối tăm hơn.
Tạo ảnh chân dung kinh dị ngày Halloween với TynType Tao-anh-chan-dung-kinh-di-ngay-halloween-voi-tyntype-2
Việc sử dụng TynType cực kỳ đơn giản bạn chr cần tải ứng dụng về là có thể tự mình làm ra các bức ảnh kinh khủng khiếp, bằng các công cụ được tích hợp sẵn trong ứng dụng này.

Như vậy để hoà mình vào không khí chung của mùa lễ hội hoá trang Halloween năm nay, các bạn hãy tải và sử dụng ứng dụng TynType để có được những bức ảnh kinh dị độc đáo của riêng mình, bạn bè sẽ rất ngỡ ngàng trước những bức hình của bạn.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]