Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

lamborghini

Những bức ảnh chụp vô tình đúng lúc mắt bạn đang bắt đầu nhắm lại hay đôi mắt của bạn không được to như ý. Nhưng những khoảnh khắc thì không bao giờ lấy lại được. Hãy làm đẹp đôi mắt của mình bằng Photowonder 1 cách đơn giản

Đôi mắt là cửa sổ tâm hồn, bởi vậy khi nhìn vào bức ảnh đôi mắt sẽ là điều đầu tiên mọi người nhìn vào. Một đôi mắt đẹp sẽ làm cho bức ảnh của bạn "sáng" hơn rất nhiều. Bạn có thể làm cho đôi mắt của mình to hơn, đáng yêu hơn chỉ với 1 vài thao tác đơn giản.

Để thực hiện trước tiên trên thiết bị iOS (iPhone, iPad) bạn hãy tải và cài đặt ứng dụng Photowonder for iOS

Sau khi cài đặt xong, khởi chạy ứng dụng và bạn thực hiện các bước sau:

Bước 1: Tại giao diện Photowonder bạn chọn Làm đẹp

Chỉnh mắt to bằng Photowonder trên iOS Chinh-mat-to-bang-photowonder-tren-ios-1
Bước 2: Chọn ảnh bạn cần chỉnh sửa
Chỉnh mắt to bằng Photowonder trên iOS Chinh-mat-to-bang-photowonder-tren-ios-2
Bước 3: Tại giao diện làm việc của Photowonder bạn chọn Làm đẹp > Mắt to
Chỉnh mắt to bằng Photowonder trên iOS Chinh-mat-to-bang-photowonder-tren-ios-3
Bước 4: Dùng 1 ngón tay chạm nhẹ vào đôi mắt của bạn. Nếu nhỏ quá bạn có thể dùng 2 ngón tay chạm và kéo ra 2 bên để phóng to vị trí
Chỉnh mắt to bằng Photowonder trên iOS Chinh-mat-to-bang-photowonder-tren-ios-4
Thanh trượt bên dưới cho bạn lưa chọn độ rộng của vùng chỉnh sửa. Nhấn chọn Cân đối giúp bạn so sánh với lúc chưa chỉnh sửa. Sau khi đã tạo được đôi mắt to vừa ý bạn chọn lưu lại.

Bước 5: Chọn Lưu lại/Chia sẻ để hoàn tất và lưu ảnh vào kho ảnh trên thiết bị

Chỉnh mắt to bằng Photowonder trên iOS Chinh-mat-to-bang-photowonder-tren-ios-5

Bạn cũng có thể chia sẻ ảnh trực tiếp qua Bluetooth, Email, Facebook nhanh chóng

Trên đây mình đã hướng dẫn đến các bạn các chỉnh mắt to bằng Photowonder trên iOS. Với cách chỉnh sửa này bạn hãy cân đối cho vừa đủ. Đừng làm đôi mắt to quá sẽ không cân xứng với khuôn mặt của mình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]