Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

maz9717
  • Junior Member

maz9717

Mình mua con 4s này ở FPT nhưng mình thì hay reset erase all setting.xóa về trạng thái ban đầu active lại.

Mình gặp vấn đề là khi active mình chọn wifi để active nhưng khi active xong hết thì tk mình bị trừ tiền ko hiểu lý do tại sao.lúc active xong thấy chế độ

Mình xài icloud.ko bt phải do có icloud nên bị trừ tiền ko?trừ mấy mấy k của mình.mà mình thường xài chức năng này nên 1 tháng mất mấy chục k ^^

benhviendienthoai24h
  • Junior Member

benhviendienthoai24h

maz9717 đã viết:Mình mua con 4s này ở FPT nhưng mình thì hay reset erase all setting.xóa về trạng thái ban đầu active lại.

Mình gặp vấn đề là khi active mình chọn wifi để active nhưng khi active xong hết thì tk mình bị trừ tiền ko hiểu lý do tại sao.lúc active xong thấy chế độ

Mình xài icloud.ko bt phải do có icloud nên bị trừ tiền ko?trừ mấy mấy k của mình.mà mình thường xài chức năng này nên 1 tháng mất mấy chục k ^^
Hi bạn! cái đó chắc do trừ tiền kích hoạt iMess và FaceTime bằng 3G của bạn thôi.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]