Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

bio0812
  • Junior Member

bio0812

Lưu ý khi dùng sim ghép Empty Lưu ý khi dùng sim ghép 28th June 2015, 8:44 am

Không biết các bác dùng sim ghép có bị trừ tiền mỗi lần khởi động lại máy không. Em dùng heicard thì bị trừ 2.500đ mỗi lần khởi động lại máy. Tính từ hôm có jb đến nay em đã hết 200k rồi. Vì cài các tweak đa số yêu cầu khởi động lại máy. Các bác sẽ vô tình mất 2.500đ cho số +85263455477. Số này em nhớ là nó nằm trong System/Library/Carrier Bundles/iPhone/Default.bundle/Carrier.plist. Đầu số Hồng Kông
Vì vậy các bác khi cài các tweak cố gắng hạn chế khởi động lại máy để tránh mất tiền oan nhé. Lưu ý khi dùng sim ghép 4
Em thì cũng thử dùng máy lock 1 lần xem sao và bây giờ thì đã hiểu rõ vì sao máy World luôn đắt hơn máy lock.  Lưu ý khi dùng sim ghép 21
VD như em mua cái 4s 32g lock au 2tr1 cả sim ghép. Về fix vãi mồ hôi chưa full dc lại cháy luôn sim ghép. Mua cái khác mất 90k + 200k phí khởi động lại máy liên tục + time thì bằng luôn con world rồi.  Lưu ý khi dùng sim ghép 2
Vì vậy, nếu có thể hãy chọn world !!!
Làm cái hình về vụ trừ tiền cho sinh động.  Lưu ý khi dùng sim ghép 4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]