Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Neogeo
  • Thành Viên Tâm Huyết

Neogeo

Các bạn thân mến! Hôm nay mình lại tiếp tục gửi tới a e vài game và soft mới. Mình cũng nói luôn là được lấy từ một số trang mà các bạn đã biết, nhưng mình mang luôn sang đây để a e đỡ mất công tìm kiếm(cho những a e chưa biết và sắp biết) và mình cũng chỉ xin giới thiệu qua thôi. Còn cụ thể và chi tiết thì các bạn tự mần mò nhé! Rất mong được sự ủng hộ của a e để mình tiếp tục được phục vụ diễn đàn! Còn nếu không thì "Keep it for my self"!He he!

Wild West Bank Robery v1.5

1 - [Appstore][Licence]Latest games (06.11.2008) Mzl.osqzgzkh.480x480-75
Wild West Bank Robery là một game mới rất thú vị, trong game bạn sẽ là một Cảnh sát trưởng của một thị trấn đi tiêu diệt những tên cướp nhà băng và bảo vệ những người dân vô tội. Luật chơi rất đơn giản, làm sao bạn bắn càng nhanh càng tốt, diệt đc càng nhiều bọn cướp càng đc nhiều điểm!1 - [Appstore][Licence]Latest games (06.11.2008) Clearcool1 - [Appstore][Licence]Latest games (06.11.2008) Clear. Trong game bạn sẽ được ngắm những quang cảnh miền Tây hoang dã tuyệt đẹp và thưởng thức những bản nhạc đồng quê du dương, sâu lắng! 
(Các bạn kick thẳng vào tên game là ok)

Toxic Balls 1.1
Có thể gọi đây là game hứng trứng cũng được, có lẽ không cần phải bàn luận chi nhiều, bạn chỉ việc xoay các ống để hứng các trái bóng có cùng một màu sắc, cứ 3 trái cùng màu là có điểm. Hãy thử sức với 9 level và 3 cửa để chinh phục nhé!
Bạn cứ kick thẳng vào tên game để down ngen!

1 - [Appstore][Licence]Latest games (06.11.2008) 020383 

Please Thank for me if it's useful for you!

Facebook

Twitter

Google+

Chia sẻ
#17/11/08
nguyennhan.ninomaxx và dangthienvuong thích nội dung này.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]