Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Phượng Hoàng Lửa
  • MASTER

Phượng Hoàng Lửa

http://www.heaveniphoneipad.com

Sau thành công của 2 phần mềm TimBook và TimShot, bên em tiếp tục phát triển phần mềm 1 phần mềm tám chuyện, tán gẫu trên IOS  Android hay ho và hấp dẫn với giao diện tuyệt đẹp, cá tính do team 10 người đam mê công nghệ trên mobile và muốn mang lại 1 phần mềm việt chất lượng,

Gồm những tính năng đặc sắc sau :

1, Hỗ trợ 5 công cụ tám chuyện : Voice, text, sticker, location, Picture

2,Twist & Shoout : Chia sẻ những thông tin , cảm xúc của mình với những người gần nhất.

+. Khi nhận được thông tin người nào đó chia sẻ bạn sẽ thấy hiển thị trên bản đồ và bạn có thể vào tám chuyện ngay lập tức , và kết bạn.

3,Sticker : thay lời muốn nói

Với bộ Sticker đẹp ấn tượng , mang ơhong cách rất riêng sẽ giúp chuyện tám chuyện, tán gẫu của bạn trở nên dễ dàng và thân thiện hơn bao giờ hết.

4, Tính năng theo dõi chọn lọc.

Khi “ kết “ 1 ai đó bạn có thể sử dụng tính năng nay bạn sẽ biết người ấy làm những gì, ngoài ra bạn cũng có thể theo dõi những group chát mà bạn quan tâm Timbox phần mềm tám chuyện và tán tỉnh đông vui , hài hước ... trên IOS 4

Sau đây là 1 vài hình ảnh giao diện của sản phẩm bọn em. Mong các bác vào “ Chém nhẹ tay” và ủng hộ cho phần mềm Việt của bọn em.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]