Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Cuong85
  • Junior Member

Cuong85

1/ Hỏi : mình mới mua iPhone 1st (2nd) - iPhone 3G, chưa biết cách sử dụng, xin hỏi cách sử dụng iPhone 
Trả lời : bạn có thể tìm hiểu cách sử dụng iPhone tại topic này 
2/ Hỏi : mình muốn tạo 1 account iTunes, xin chỉ dẫn cho mình cách tạo 1 account iTunes
Trả lời : bạn có thể tìm hiểu cách tạo 1 account iTunestopic này hay topic này
3/ Hỏi : mình muốn cài ứng dụng/game cho iPhone 1st (2nd) - iPhone 3G, xin chỉ dẫn cho mình cách cài ứng dụng/game cho iPhone
Trả lời : bạn có thể tìm hiểu cách cài ứng dụng/game cho iPhonetopic này 
4/ Hỏi : mình muốn tạo nhạc chuông cho iPhone 1st (2nd) - iPhone 3G, xin chỉ dẫn cho mình cách tạo nhạc chuông cho iPhone
Trả lời : bạn có thể tìm hiểu cách tạo nhạc chuông cho iPhonetopic này 
5/ Hỏi : mình muốn chép hình ảnh, nhạc, video vào cho iPhone 1st (2nd) - iPhone 3G, xin chỉ dẫn cho mình cách chép hình ảnh, nhạc, video vào cho iPhone 
Trả lời : bạn có thể tìm hiểu cách chép hình ảnh, nhạc, video vào cho iPhone topic này 
6/ Hỏi : mình muốn chuyển đổi các định dạng video khác sang định dạng MP4 trên iPhone để xem, xin chỉ dẫn cho mình cách chuyển đổi các định dạng video khác sang định dạng MP4 trên iPhone để xem
Trả lời : bạn có thể tìm hiểu cách chuyển đổi các định dạng video khác sang định dạng MP4 trên iPhone để xemtopic này 
7/ Hỏi : mình muốn gỡ bỏ 1 số ứng dụng/game trên iPhone, xin chỉ dẫn cho mình cách gỡ bỏ 1 số ứng dụng/game trên iPhone
Trả lời : bạn có thể tìm hiểu cách gỡ bỏ 1 số ứng dụng/game trên iPhone topic này 
8/ Hỏi : Mình muốn mua IPHONE nhưng mình không biết sóng của Iphone mạnh hay yếu.Mình ở biên hòa dùng mạng vinaphone không biết nghe gọi có ổn định không?
Trả lời :theo mình thấy thì các FW 1.x sóng hơi yếu 1 chút nhưng vẫn tạm chấp nhận được. Từ FW 2.x trở về sau, sóng rất tốt ít khi bị rớt mạng. 

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]