Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Phượng Hoàng Lửa
  • MASTER

Phượng Hoàng Lửa

http://www.heaveniphoneipad.com

[size=32][HOT] Beat 3D - Game vũ đạo 3D thế hệ mới trên mobile

---------------Update 28/05----------------

[/size]
Tin mới nhất cho anh em, Beat 3D chính thức ra mắt 10h ngày hôm nay 28/05 sau bao ngày ngóng trông. Mấy tiếng nữa là chúng ta có thể nhìn tận mắt, sờ tận tay vào một game dance 3D được cho rằng có lượng người chơi đông nhất châu Á này. Sau khi trải nghiệm phiên bản Việt mình và anh em cùng tiếp tục cho nhận xét so sánh giữa 2 con Beat 3D và Aumobile xem ở VN giờ game dance nào mới đáng chơi nhất trên điện thoại nhé. Em sẽ liên tục update #1 theo ý kiến các bác đưa ra ạ  Beat 3D - Game vũ đạo 3D thế hệ mới trên mobile 4

Link tải cho các bác:
iOs:https://itunes.apple.com/us/app/beat...7895?ls=1&mt=8

Trang chủ: http://beat.sohagame.vn/
Forum: 
http://forum.soha.vn/forums/1578-Beat.html

Fanpage: 
https://www.facebook.com/beat.sohagame.vn

Hình ảnh ra mắt game vào ngày mai, hình ingame thì mai hóng game chụp một lượt luôn nhé các bác. 
Bên dưới vẫn là bài cũ và đang chờ update tình hình chiến sự sau khi ra mắt.

Beat 3D - Game vũ đạo 3D thế hệ mới trên mobile Anh-5-5b779

Beat 3D - Game vũ đạo 3D thế hệ mới trên mobile Anh-4-5b779

Ps: Em nhẩy vào ngay sever đầu nhé, tên nhân vật dự kiến là : TunT có bác nào hóng thì để lại quý danh, anh em giao lưu  Beat 3D - Game vũ đạo 3D thế hệ mới trên mobile 4

[size]
------------- Thông tin hữu ích --------------

[/size]
1. Hướng dẫn nhận VipCode 1.000.000 VND

[size]
-----------------------------Beat 3D có đủ sức vượt mặt Aumobile----------------------------
[/size]

" Nói về game dance thì Audition là tượng đài của game việt rồi, nó gắn liền với tuổi thơ dữ dội của nhiều thế hệ, bao con người trong đó có em  Beat 3D - Game vũ đạo 3D thế hệ mới trên mobile 21 AuMobile ra mắt cách đây không lâu thì được coi như bản sao của Au, nó cho ta cảm giác được sống lại au trên mobile nhưng sau một thời gian chơi thì aumobile lại cho thấy một bản sao không hơn không kém. BEAT 3D được cho rằng sắp về VN trong nay mai thì lại hoàn toàn khác biệt.

Về Aumobile cơ bản gần như tương đồng với au từ giao diện, sàn nhảy, tạo hình nhân vật, kiểu nhảy… ưu điểm của nó là cho những người từng gắn bó với au như em tìm lại cảm giác ngày xưa  Beat 3D - Game vũ đạo 3D thế hệ mới trên mobile 21 Còn Beat 3D lại hoàn toàn khác biệt, mới được chơi bản china nhưng cũng đủ thấy được làn gió mới đến từ giao diện mới lại, tạo hình nhân vật, mạng xã hội và rất nhiều tính năng khác.

Công tâm mà nói thì em vẫn thích au pc nhất còn 2 con kia em xin đưa ra ưu điểm, nhược điểm các bác cùng xem rồi sắp tới Beat 3D nó ra còn trải nghiệm.

AuMobile
 Beat 3D - Game vũ đạo 3D thế hệ mới trên mobile Attachment

- Ưu điểm: 

• Giống au pc những cái ngon ngày xưa của au thì gần như tái hiện hết trên con này, người chơi thì hầu như đều đã chơi au, vào fam hỏi 10 thằng thì 9 thằng ngày xưa chơi điên đảo sau còn gặp người quen mới bá đạo.

• Cộng đồng người chơi khá đông, toàn dân au ngày xưa giờ chơi con này

• Tạo hình nhân vật ngộ nghĩnh, phù hợp cho các bạn teen.

- Nhược điểm

• Cảm giác nhái nhái, không có nhiều mới lạ.

• Nhạc ít, cập nhật nhiều bài vớ vẩn

• Nghe bảo con này giờ còn có nhạc ma tuý, đầy đứa rao bán tài khoản gì đấy nghe nhạc này, em lại thỉnh thoảng cho con gấu nó nghịch, dính thì hỏng vừa phải gỡ ra chờ làm rõ xem thế nào.

• Động tác thì cũng nhiều cái lặp lại với cả nó không phối hợp với nhau xem replay thì thấy kiểu rời rạc.

Beat 3D

Beat 3D - Game vũ đạo 3D thế hệ mới trên mobile Anh-9-0be5c
- Ưu điểm

• Chơi được OFFLINE (Cái này có lẽ là hot nhất, aumobile và cả au cũng chưa có, cũng là cái em thích nhất ở con này, vừa chơi online có cộng đồng vừa là game relax thỉnh thoảng chơi khi không có wifi)

• Chat Voice, cũng ngon, đỡ phải vướng tay, mà game mobile không như pc, chat thì khỏi làm việc khác luôn

• Nhạc nhiều, chơi bản china giờ nó nhạc kéo mỏi tay không hết.

• Đồ hoạ đẹp, 3D mà lại  Beat 3D - Game vũ đạo 3D thế hệ mới trên mobile 24 Tạo hình nhân vạt người lớn, shop đồ cũng ok, gout thời trang cũng tốt.

• Game nhẹ bản em đang chơi lúc tải về 71 Mb có sẵn 50 bài gì đấy rồi

• Game play cũng khá được, nhiều chế độ, động tác cũng nhiều, nhiều bài vũ đạo nhìn chất

- Nhược điểm

• Ngoài nhạc có sẵn thì thích bài nào phải down về, cái này vừa ưu vừa nhược như em thì ưu điểm vì đầy bài em chẳng thích cho vào kéo list mỏi.

• List nhạc về VN thì không biết thế nào

• Thấy bảo có cả hình tượng ca sĩ thật ở trong game chả biết đến đâu

• Nhiều nhiệm vụ, mini game kiểu mở trứng hay quay quay gì đó tiếng tàu nên em cũng không rõ lắm, chờ nó ra mới hiểu được.

Về cơ bản là thế các bác ạ, em thì em chỉ ghê nhất cái vụ nhạc ma tuý trên con aumobile với cả nó không có cập nhật gì lớn thì cũng được thời gian rồi người ta lại chán. Còn con Beat 3D kia bản tàu là thế nếu về VN được chăm sóc tốt thì cũng ngon đáo để.

Chốt hạ với em là nếu vụ nhạc idosing mà vẫn lùm xùm thì em té hẳn au, chờ con Beat kia ra ổn thì cắm đấy luôn, giờ em vẫn chơi bản tàu chủ yếu để offline vì onl cũng chả hiểu gì. "
beat 3dbeatbeat sohagamegame vũ đạoau mobile game nhay onlinegame nhay mobilegame am nhacgame nhay 3dâm nhạc mobileâm nhạc 3DGame mobile 3DDance mobilegame hot 3Dgame nhảy thần tượng, game hot teengame vũ điệu 3D

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]