Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

PhucThinh

Chào Admin! Mình đang sử dụng chiếc điện thoại Samsung A7 cho mình hỏi mình muốn tải Tubemate cho Samsung A7 thì làm thế nào? Mình xin cảm ơn.
Chào bạn! Samsung A7 là chiếc Smartphone của Samsung sở hữu màn hình 5.5 inch Full HD, với màn hình như vậy việc xem video hay các bộ phim để giải trí là vô cùng tuyệt vời. Để có được các video hay và chất lượng trên nguồn Youtube chắc chắn bạn phải cần có một ứng dụng hỗ trợ tải video về máy và công cụ đó là Tubemate. Đối với người dùng sử dụng Samsung E5 bạn hãy tải tubemate cho Samsung E5 tại đây
Xin hướng dẫn cách tải Tubemate cho Samsung A7 Xin-huong-dan-cach-tai-tubemate-cho-samsung-a7-1

9Mobi.vn cung cấp link tải ứng dụng cho người dùng miễn phí, đây là ứng dụng hữu ích nhưng không còn trên Google Play, Tubemate giúp bạn tải các video Youtube hay Facebook một cách nhanh chóng, hỗ trợ đa định dạng và chất lượng hình ảnh.
Cách tải Tubemate cho Samsung A7
Cách tải Tubemate cho điện thoại Samsung A7
* Phiên bản Tubemate cho Samsung A7: Tubemate cho Android
Bước 1: Bạn bấm vào đường link tải ứng dụng Tubemate mà chúng tôi đã cung cấp phía trên sau đó chọn vào Free Download
Xin hướng dẫn cách tải Tubemate cho Samsung A7 Xin-huong-dan-cach-tai-tubemate-cho-samsung-a7-2

Bước 2: Bấm chọn tiếp vào đường link như hình để download
Xin hướng dẫn cách tải Tubemate cho Samsung A7 Xin-huong-dan-cach-tai-tubemate-cho-samsung-a7-3

Bước 3: Mở file tubemate.apk lên để thực hiện Cài đặt
Xin hướng dẫn cách tải Tubemate cho Samsung A7 Xin-huong-dan-cach-tai-tubemate-cho-samsung-a7-4

Bước 4: Bấm vào cài đặt để cài ứng dụng Tubemate
Xin hướng dẫn cách tải Tubemate cho Samsung A7 Xin-huong-dan-cach-tai-tubemate-cho-samsung-a7-5

Bước 5: Bạn đã có thể sử dụng Tubemate trên Samsung A7 để tải video Youtube một cách bình thường rồi.
Xin hướng dẫn cách tải Tubemate cho Samsung A7 Xin-huong-dan-cach-tai-tubemate-cho-samsung-a7-6

Như vậy trên đây chúng tôi đã hướng dẫn các bạn cách tải Tubemate cho Samsung A7, với ứng dụng tuyệt vời này bạn tha hồ tải video về điện thoại để xem offline khi không có mạng. Nếu bạn sử dụng Samsungj S6 hãy tải tubemate cho Samsung S6 tại đây

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]