Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• MemBer VIP

lamborghini

Nếu bạn là người dùng mới sử dụng iPhone lần đầu hoặc chuyển từ Android sang sử dụng iPhone thì chắc hẳn bạn chưa biết cách cài nhạc chuông iPhone, nhạc tin nhắn cho iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4, vậy thì bạn hãy theo dõi hướng dẫn dưới đây của chúng tôi để biết cách thực hiện nhé.

Việc cài nhạc chuông iPhone, nhạc tin nhắn cho iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 được thực hiện khá đơn giản và giống nhau, bạn sẽ chọn những bài nhạc chuông có sẵn trong danh sách để làm nhạc chuông cho iPhone của mình, nếu còn bỡ ngỡ trong việc này bạn hãy theo dõi bài viết hướng dẫn dưới đây của chúng tôi.
Đối với nhiều người họ lại thích mỗi người gọi đến lại có một nhạc chuông khác nhau, nếu như bạn cũng thích như vậy hãy đọc bài viết cài nhạc chuông cho từng người trên iPhone còn lại đối với người dùng Android hãy đọc bài viết cài nhạc chuông tin nhắn cho Android
Cài nhạc chuông iPhone, nhạc tin nhắn cho iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4
Bước 1: Bạn truy cập vào mục Setting trên iPhone
Cài nhạc chuông iPhone, nhạc tin nhắn cho iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 Cai-nhac-chuong-iphone-nhac-tin-nhan-cho-iphone-6-5s-5-4s-4-1

Bước 2: Tiếp theo bạn kéo xuống dưới và chọn vào mục Âm thanh
Cài nhạc chuông iPhone, nhạc tin nhắn cho iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 Cai-nhac-chuong-iphone-nhac-tin-nhan-cho-iphone-6-5s-5-4s-4-2

Bước 3: Tìm và chọn vào mục Nhạc chuông
Cài nhạc chuông iPhone, nhạc tin nhắn cho iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 Cai-nhac-chuong-iphone-nhac-tin-nhan-cho-iphone-6-5s-5-4s-4-3

Bước 4: Các kiểu nhạc chuông của máy được liệt kê dưới dạng danh sách, bạn hãy chọn vào nhạc chuông bạn thấy thích.
Cài nhạc chuông iPhone, nhạc tin nhắn cho iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 Cai-nhac-chuong-iphone-nhac-tin-nhan-cho-iphone-6-5s-5-4s-4-4

Bước 5: Để cài nhac nhắn tin bạn cũng thực hiện tương tự bằng cách bấm vào Âm tin nhắn
Cài nhạc chuông iPhone, nhạc tin nhắn cho iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 Cai-nhac-chuong-iphone-nhac-tin-nhan-cho-iphone-6-5s-5-4s-4-5

Bước 6: Lựa chọn nhạc chuông có trong danh sách để cài nhạc tin nhắn.
Cài nhạc chuông iPhone, nhạc tin nhắn cho iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 Cai-nhac-chuong-iphone-nhac-tin-nhan-cho-iphone-6-5s-5-4s-4-6

Như vậy trên đây chúng tôi đã hướng dẫn các bạn cách cài nhạc chuông iPhone, nhạc tin nhắn cho iPhone 6, 5s, 5, 4s, 4 và được chúng tôi thực hiện trên máy iPhone 4, đối với các máy iPhone 5 và iPhone 6 các bạn cũng thực hiện tương tự.

pipvn
  • Junior Member

pipvn

Nếu cài nhạc chuông iphone thì bạn vào đây mà tải này

http://8nhacchuonghay.com/tai/nhac-chuong-iphone

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]